Mỗi tuần một chuyên đề

đăng ký tờ khai thuế TNCN qua mạng internet

• Thread starter hanhdlth
  • Ngày gửi
H

hanhdlth

Guest
22/6/09
4
0
1
39
Hà Nội
Các bác ơi cho em hỏi, bây giờ đăng ký tờ khai thuế TNCN qua mạng internet thì đăng ký theo mẫu nào nhỉ? Các kỳ trước em nộp trực tiếp thì làm theo mẫu 02/KK-TNCN theo quý còn trong bảng đăng ký các loại tờ khai trên trang web thì lại k có mẫu này. Ai biết chỉ giúp em với...

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

giang diep

Trung cấp
2/7/10
56
0
0
38
Hà nội
Các bác ơi cho em hỏi, bây giờ đăng ký tờ khai thuế TNCN qua mạng internet thì đăng ký theo mẫu nào nhỉ? Các kỳ trước em nộp trực tiếp thì làm theo mẫu 02/KK-TNCN theo quý còn trong bảng đăng ký các loại tờ khai trên trang web thì lại k có mẫu này. Ai biết chỉ giúp em với...

Đăng ký theo mẫu 01\KKK-TNCN rồi nhập vào phấn mềm 2.3 . Sau đó kiết xuất trong phần mềm 2.3
thành bảng kê hồ sơ đăng ký thuế, Thủ trưởng cơ quan đóng dấu rồi gửi sang bên thuế. Gửi lên mạn
Internet hoặc lưu ra USB rùi mang sang bên thuế vì đằng nào cũng phải mang bảng kê sang bên
thuế thì mới được cấp mã, hi

H

haintt66

Sơ cấp
14/11/08
5
0
1
TP.HCM
Phấn mềm 2.3 là phần mềm nào vậy bạn? Mình chỉ biết có 2.5.3, mà vào đó mình có thấy bảng kê hồ sơ đăng ký thuế đâu? Giúp mình với, trước kia mình kê khai excel không hà. Cám ơn bạn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA