Mỗi tuần một chuyên đề

Cách tìm bài mình đã viết

• Thread starter thanhthuylg
  • Ngày gửi
T

thanhthuylg

Guest
26/10/10
27
0
0
36
Việt Nam
Em có gủi bài viết lên diễn đàn phần kế toán các phần hành khác nhưng em không tìm thấy bài của mình đã gủi mỗi lần khi đăng nhập

Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Em có gủi bài viết lên diễn đàn phần kế toán các phần hành khác nhưng em không tìm thấy bài của mình đã gủi mỗi lần khi đăng nhập

Bạn có thể chọn cách theo dõi qua mail (Tự động gởi vào mail khi có ai đó trả lời bài của bạn) hoặc vào trang cá nhân góc phải màn hình, tìm "bài với chủ đề do tôi bắt đầu"

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Bạn có thể chọn cách theo dõi qua mail (Tự động gởi vào mail khi có ai đó trả lời bài của bạn) hoặc vào trang cá nhân góc phải màn hình, tìm "bài với chủ đề do tôi bắt đầu"

có thể xem như cách của ngocnobita hoặc có thể bài của bạn bị cho vào box bài vi phạm nội quy.

N

nguyentubaoloc

Guest
21/8/09
6
0
0
40
Tp. HCM

Cho mình hỏi với: mình cũng vào trang cá nhân như bạn chỉ nhưng khi tìm thông tin những bài mình đã gởi thì nhận đưọuc thông báo "bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua địa chỉ mail". Vậy bây giờ mình muốn xác nhận thì mình phải làm như thế nào, trong khi mail đó không còn nữa? Giúp mình với!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
nguyentubaoloc;768596[B nói:
Bạn có thể chọn cách theo dõi qua mail (Tự động gởi vào mail khi có ai đó trả lời bài của bạn) hoặc vào trang cá nhân góc phải màn hình, tìm "bài với chủ đề do tôi bắt đầu"[/B][/QUOTE

Cho mình hỏi với: mình cũng vào trang cá nhân như bạn chỉ nhưng khi tìm thông tin những bài mình đã gởi thì nhận đưọuc thông báo "bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua địa chỉ mail". Vậy bây giờ mình muốn xác nhận thì mình phải làm như thế nào, trong khi mail đó không còn nữa? Giúp mình với!

nếu như vậy thì bạn cần phải thay thế email khác để ghi danh bằng cách lập một nickname khác trong diễn đàn và đăng ký bằng một email mới

M

miensoncuoc

Guest
23/11/10
4
0
0
40
Bảo lộc
nếu như vậy thì bạn cần phải thay thế email khác để ghi danh bằng cách lập một nickname khác trong diễn đàn và đăng ký bằng một email mới

Cảm ơn bạn nhung0601, mình đã tạo nickname khác trong diễn đàn với tên miensoncuoc. Mong rằng thường xuyên được học hỏi và chia sẻ với các anh chị và các bạn trên diễn đàn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA