Lỗi nộp tờ khai qua mạng ...

• Thread starter tommyty
  • Ngày gửi
T

tommyty

Guest
6/5/13
2
0
0
Tp HCM
Mình bị lỗi như thế này, bạn nào có bị giống mình không; giúp mình khắc phục với, mình là mem mới nên rất mong được giúp đỡ, tks các bạn rất nhiều.
Sau khi mình đăng nhập, đăng ký ds tờ khai phải nộp qua mạng xong, mình tiến hành nộp tờ khai thì trang web TCT nó báo lỗi thế này.

Chức năng chỉ hoạt động với tài khoản đăng ký khai và nộp thuế qua hệ thống Khai thuế qua mạng của
Tổng cục Thuế cung cấp tại địa chỉ: xxxx://kekhaithue.gdt.gov.vn

Mình click xxxx://kekhaithue.gdt.gov.vn thì nó lại vào lại trang web TCT bắt mình phải login lại và vẫn không nộp tờ khai được :((

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Lỗi nộp tờ khai qua mạng ...

Mình bị lỗi như thế này, bạn nào có bị giống mình không; giúp mình khắc phục với, mình là mem mới nên rất mong được giúp đỡ, tks các bạn rất nhiều.
Sau khi mình đăng nhập, đăng ký ds tờ khai phải nộp qua mạng xong, mình tiến hành nộp tờ khai thì trang web TCT nó báo lỗi thế này.

Chức năng chỉ hoạt động với tài khoản đăng ký khai và nộp thuế qua hệ thống Khai thuế qua mạng của
Tổng cục Thuế cung cấp tại địa chỉ: xxxx://kekhaithue.gdt.gov.vn

Mình click xxxx://kekhaithue.gdt.gov.vn thì nó lại vào lại trang web TCT bắt mình phải login lại và vẫn không nộp tờ khai được :((
Bạn kiểm tra lại xem mst cty bạn có thể đã đăng ký khai qua T-VAN nên mới báo lỗi đó

• Like
Reactions: do thi tuyen
T

trinhhoangdung

Guest
23/11/06
1
0
1
Sóc Trăng
Muốn khắc phục lỗi trên phải làm sao "Chức năng chỉ hoạt động với tài khoản đăng ký khai và nộp thuế qua hệ thống Khai thuế qua mạng của Tổng cục Thuế cung cấp tại địa chỉ: xxxx://kekhaithue.gdt.gov.vn'

B

badsect

Guest
14/10/06
1
0
1
40
Điện Biên
Bạn đăng nhập vào trang kê khai thuế, chọn tài khoản, chọn ngừng dịch vụ. Sau đó bạn tiến hành đăng ký lại nhé !

D

do thi tuyen

Guest
20/6/16
1
0
1
37
Ðề: Lỗi nộp tờ khai qua mạng ...

Bạn kiểm tra lại xem mst cty bạn có thể đã đăng ký khai qua T-VAN nên mới báo lỗi đó
cty em gặp lỗi như vậy cách khúc phục làm sao vậy anh chị nào biết chỉ giúp em với .em xin chân thành cảm ơn

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
cty em gặp lỗi như vậy cách khúc phục làm sao vậy anh chị nào biết chỉ giúp em với .em xin chân thành cảm ơn
Gọi cho mình để mình hỗ trợ bạn nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA