Thi Tuyển Và phỏng vấn vào Maritme Bank

• Thread starter phoenixsea
  • Ngày gửi
U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
T được gọi chi nhánh Thanh Xuân. T xác định làm lấy kn để qua vị trí khác nên ko quan trọng lương lậu lắm :d
bạn ơi bạn đc gọi đi làm từ hôm 1/4 vậy hôm đó người ta có ký hợp đồng luôn k bạn hay chỉ đến thử việc thôi, tớ thấy bên webkinhte có bạn đc gọi đi làm rồi mà vẫn chưa đc ký hợp đồng j cả hjx

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
T cũng chưa được ký. Kệ. mai là đi học tập huấn nghiệp vụ rồi. Được cái bên MSB chuyên viên dịch vụ tín dụng # với CVDVTD của ngân hàng khác. Nó kiêm luôn cả phần phân tích hồ sơ tài chính và kết quả hoạt động kinh doanh, đúng cái mình thích :). Đỡ phải chuyển nhiều NH.

J

judylinh

Guest
4/3/10
2
0
0
35
Hà Nội
T cũng đã đi hoàn thiện hồ sơ trc hôm 16 mà chưa thấy gọi đi làm chắc phải sang tháng rồi nhỉ....bạn nào đi thử việc rồi như thế nào cho t ít kinh nghiệm đi ^^ đc làm luôn k hay mình fai học nữa ??

C

cuncut88

Guest
23/4/11
1
0
0
35
ha noi
comnhom1988 ơi c thi dịch vụ tín dụng msb ruì hả?? tớ sắp thi mà hok biêt dạng đề thi của nó như thế nào?? c có thể chia sẻ cho t ít kih nghiệm đc ko? fai học những gì thì mới qua bài test. nick yahoo của tớ là phan_hoan_88 c nhé

T

Thảo đậu

Guest
7/9/15
1
0
1
30
Mình dc gọi ngày mai đi test giao dịch viên ở maritime bank, có bạn nào chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm dc ko? Test những nội dung gì vậy?

O

Oanh OanhKieu

Guest
22/11/16
1
0
1
31
Cho mình hỏi test giao dịch vien ở maritime bank bao lâu thì co ket quả. Nếu ko đậu ngta có gọi điện báo cho mjh ko

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA