Mỗi tuần một chuyên đề

Không thể sử dụng được lệnh Ctrl+[ trong Excel và Word

• Thread starter nqhung118
  • Ngày gửi
N

nqhung118

Guest
5/5/11
1
0
0
39
hn
đang phải kiểm tra dự toán công trình mà máy laptop của mình ko thể sử dụng đc lệnh Ctrl+[ . Ai biết tại sao ko giúp mình với.

Đã check với cả Ctrl bên trái và phải, với cả phím [ và ] của cả excel 2007 và 2003 mà vẫn không đc

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhoa18

Sơ cấp
15/6/09
7
2
3
44
Quang binh
Theo mình được biết thì Ctrl+[ (hoặc Ctrl+]) chỉ sử dụng được trong Word thôi bạn à?

B

babydiep

Guest
13/4/10
38
0
6
Sài Gòn
Theo mình được biết thì Ctrl+[ (hoặc Ctrl+]) chỉ sử dụng được trong Word thôi bạn à?

Ban nhoa18 nói đúng rùi nè, nó chỉ sử dụng trong Word thôi chứ Excel thi đâu có sử dụng được đâu.
Mục đích của Ctrl + [ (hoặc Ctrl+]) nhằm mục đích làm tăng hoặc giảm cỡ chữ thôi mà.

H

hoadai002

Sơ cấp
27/11/10
5
0
0
34
hcm
Nếu chỉ dùng để tăng giảm kiểu chữ thôi thì dùng size trên định dạng cho nhanh, hehe

B

Boberrs

Guest
19/12/11
1
0
0
42
HN
Ðề: không thể sử dụng được lệnh Ctrl+[ trong Excel và Word

Ai nói là ctrl+[ chỉ có trong word. Ctrl+[ là cách tham chiếu (link) đến dữ liệu ở nơi khác! Không biết thì lượn đi!

Đang bị cái lỗi này không biết xử lý thế nào, mà tìm mãi chả có ai giúp! Bực ghê

Sửa lần cuối:
M

myhanhthai

Guest
13/7/12
1
0
1
35
Quảng Nam

Ai nói là ctrl+[ chỉ có trong word. Ctrl+[ là cách tham chiếu (link) đến dữ liệu ở nơi khác! Không biết thì lượn đi!

Đang bị cái lỗi này không biết xử lý thế nào, mà tìm mãi chả có ai giúp! Bực ghê
You làm được chưa? Mình cũng đang bị. Dùng phím tắt miết quen rồi :(

T

Trungngocfly

Guest
14/5/17
1
0
1
32

Đồng cảnh ngộ - không biết bạn xửa lý được chưa

H

HoangChew

Guest
4/10/17
1
0
1
32
Các bạn làm theo hướng dẫn sau: làm xong tắt Excel đi và khởi động lại Excel là được, Chúc các bạn vui vẻ :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA