Mỗi tuần một chuyên đề

Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

• Thread starter chipichi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

taito1812

Trung cấp
15/9/11
61
0
0
36
Nghệ An
Taito1812

có sách mà, mình mua từ hum thi TKe rùi, hơi khó mua lên mọi ng chịu khó tìm nha, mình mua ở hiệu sách bách khoa ha nội, của nhà xuất bản Dân trí, tác giả xuân bá-xuân thành
B oi, ghi Name sa'ch la` gi` the' de m ti`m mua. Thank b nha^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

binhminhbendaiduong

Trung cấp
5/4/13
101
0
0
37
hà nội
Ðề: Taito1812

mình được biết năm nay có tỉnh không tuyển chỉ tiêu nào cả. không biết tỉnh mình có tuyển hay không

các bạn cho mình hỏi là thi tiếng anh của BHXH năm nay thì thi trắc nghiệm hay là thi viết tự luận

C

cucut

Sơ cấp
4/7/11
12
0
0
35
tb
Ðề: Kết quả thi bảo hiểm xã hội

có sách mà, mình mua từ hum thi TKe rùi, hơi khó mua lên mọi ng chịu khó tìm nha, mình mua ở hiệu sách bách khoa ha nội, của nhà xuất bản Dân trí, tác giả xuân bá-xuân thành
Bạn ơi cho mình xin địa chỉ hiệu sách đó với.

B

binhminhbendaiduong

Trung cấp
5/4/13
101
0
0
37
hà nội

ở đường phạm văn đồng cũng nhiều mà, k thì vào hiệu sách minh châu ở bách khoa hà nội, hoặc đường đinh lễ gần hồ hoàn kiếm cũng được mà....nhiều chỗ

N

NguyetQue89

Guest
12/4/13
1
0
0
VN

chào mọi người, mình là mem mới cũng đang có dự định tham gia đợt thi bhxh sắp tới. hi mong mọi người giúp đỡ :))
mà cho mình hỏi mọi người ôn đc nhiều chưa, mình thấy môn quản lí nhà nước dài và khó nhớ quá, ko biết học thế nào. mọi người ai có kinh nghiệm học nhanh chỉ giúp mình với.

C

caohang1510

Guest
7/12/10
3
0
1
34
tphcm

cho minh hoi bao hiem xa hoi da co thông báo gì về tuyển dụng 2013 chưa

huyhoangPC

huyhoangPC

Cao cấp
6/7/12
217
0
16
Việt Nam
Ðề: Taito1812

mình được biết năm nay có tỉnh không tuyển chỉ tiêu nào cả. không biết tỉnh mình có tuyển hay không

các bạn cho mình hỏi là thi tiếng anh của BHXH năm nay thì thi trắc nghiệm hay là thi viết tự luận
Đọc thông báo năm 2011 thì không có thi môn tiếng anh.
http://thuvienphapluat.vn/archive/Q...h-tuyen-dung-vien-chuc-nam-2011-vb144110.aspx
năm nay chả biết sao nữa...

H

honglinh9xt

Sơ cấp
22/11/09
36
0
0
tp hcm

Cả nhà ui, cho mình hỏi Có bạn nào mua tài liệu của congchuc-vienchuc.com ko? Thấy trên đó bán tài liệu quá chừng lun, mà hem pít sao? Tư vấn giúp mình zới

anzo

anzo

Trung cấp
9/4/13
156
2
18
36
bac giang

test tiếng anh trình B, tác giả xuân thành - xuân bá, bạn mua của nhà xuất bản nào cũng đc, vì đều có 30 bài tets, hum t thi TK toàn trong đó

Bạn ơi cho mình xin địa chỉ hiệu sách đó với.

bạn chịu khó tìm, mình nhờ mãi mua đc, bạn tìm xung quanh mấy trg ĐH ý, t mua ở mấy hiệu sách gần Bách khoa hà nội

luong Cb tăng mà, sắp tăng 1.15 rùi ý, cố mà thi đỗ, thi đã, có đỗ ko mà lo luong mấy lậu, mấy cái ng này

ko tuyển ta thi tỉnh khác, xf xin chuyển về đc mà, no là ngành dọc nên có thể chuyển dc

bác kêu lương nhà nước mà : 1,8 x 2,34 x 1.05 thì chưa cao hả? còn ngành nào cao hơn nữa k bác, e chưa biết. 100tr e cũng thấy nó nhiều nhưng e nghe nói chạy hải quan, kho bạc, thuế có khi cả 200tr, 300 tr mà lương ở đó e thấy cũng hệ số như bhxh mà. cái vấn đề này thì em chỉ chém và hóng hớt cho vui. Football[/Qủa
ua?1.05 lun cơ ah.sao cái bà chị bên nhà mình làm bên thuế có 0.8,bhxh mà 1.05 cao thế

lương Cb tăng r bac sak, sắp lên 1.15r, cố mà thi đỗ đê

chào mọi người, mình là mem mới cũng đang có dự định tham gia đợt thi bhxh sắp tới. hi mong mọi người giúp đỡ :))
mà cho mình hỏi mọi người ôn đc nhiều chưa, mình thấy môn quản lí nhà nước dài và khó nhớ quá, ko biết học thế nào. mọi người ai có kinh nghiệm học nhanh chỉ giúp mình với.

học đi xg học lại, ko học đc làm phao quay cho đỡ đau đàu

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA