Cách vào facebook

• Thread starter ttbananaa
  • Ngày gửi
T

ttbananaa

Guest
27/10/11
1
0
0
35
Cần Thơ
Chào mấy bác!
Mấy hnay mạng nhà em không vào facebook được. Nhờ mấy bác giúp đỡ dùm mình nha!
Cám ơn mấy bác rất nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Windows 7

Windows 7

Guest
13/8/11
32
0
0
USA
Máy của mình lúc ở công ty thì vào facebook bình thường, lúc về nhà dùng wifi thì không vào được, một thời gian sau lại vào được. Mình cũng không hiểu là vì sao nhỉ.
Nếu bạn dùng của VNPT thì khi nó chặn khi nó không nên xảy ra tình trạng vậy thôi.

hoanghaihc511

hoanghaihc511

Trung cấp
30/8/10
70
0
0
Q9, TP HCM
Mình muốn xóa nick của một người ở trong danh sách bạn bè thì làm thế nào nhỉ. hì.
Bác vào danh sách bạn bè, đằng sau mỗi nick sẽ có chữ Bạn Bè bác rê chuột tới đó sẽ thấy hiện ra 1 bảng vào dòng cuối cùng sẽ có chữ huỷ kết bạn bác click và đó và xác nhận gỡ bỏ là ok

Sửa lần cuối:
valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya
ketoanducha12

ketoanducha12

Trung cấp
18/10/11
158
10
18
Hà Nội
ketoanducha.vn
Mình không biết tạo nhóm bạn trên facebook thế nào có bạn nào biết chỉ giùm mình nha

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ðề: Cách vào facebook

Nếu bạn dùng của VNPT thì khi nó chặn khi nó không nên xảy ra tình trạng vậy thôi.
Mình lâu rồi không vào được Facebook bằng máy tính. Khi dùng mạng có dây, wifi, 3G mình đều không vào được. Các bạn giúp mình cách vào FB nhé.

T

Thyra

Guest

mình cũng không vào được facebook nếu gõ đchỉ fb trực tiếp vào address bar, nhưng đôi khi ấn vào link dẫn từ trang web khác thì lại vào được bình thường
chả hiểu ra sao nữa :038:

N

ninhtgc

Sơ cấp
22/3/12
37
0
0
35
Hà Nội

Mình được biết là vào được facebook phải cài lại IP, do từng loại nhà mạng riêng đúng ko

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
cài khỉ gì đâu dùng 3G của Vịt teo vẫn chạy phà phà

I

I Love You forever

Guest
15/3/12
4
0
0
TP.HCM

Lạ thật, mình vẫn không thể vào Facebook, mặc dù dùng đủ các loại phương tiện truy cập Internet. Chỉ dùng điện thoại thì vào được.
Bây giờ bé vào lại là được ngay à

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Bây h các nhà mạng hầu như ko chặn FB nữa nên tranh thủ chơi tẹt đi he he ..

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Ðề: Re: Cách vào facebook

cài khỉ gì đâu dùng 3G của Vịt teo vẫn chạy phà phà

Em dùng 3G của viettel mà phải cài cái Ultra mới vào được FB. Nhưng cứ cài cái Ultra vào máy tính chậm hơn. với lại ở trường dùng mạng cáp ko cần phải Ultra gì cả vẫn vào vèo vèo, về nhà dùng cái 3G chắc phải 15 phút mới mở ra được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA