Phần mềm hỗ trợ Kê khai thuế

• Thread starter lehongduc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
H
Điều chỉnh thuế GTGT trong phần mềm hổ trợ ghi kiểu gì cũng bị báo lỗi "thông tin kê khai sai,có muốn ghi lại khog" nhưng nếu OK thì vẫn cho ta lưu lại, hỏng biết cái phần mềm này viết kiểu gì kỳ quá. Ai có sử dụng được chỉ cho mình với!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Điều chỉnh thuế GTGT trong phần mềm hổ trợ ghi kiểu gì cũng bị báo lỗi "thông tin kê khai sai,có muốn ghi lại khog" nhưng nếu OK thì vẫn cho ta lưu lại, hỏng biết cái phần mềm này viết kiểu gì kỳ quá. Ai có sử dụng được chỉ cho mình với!
Do bác làm chưa đúng, nên nó báo sai và cũng ko thể print được.Bác check lại thông tin lần nữa, đúng chỉ tiêu và số điều chỉnh chưa, bt điều chỉnh làm trên 01A/GTGT là nó sẽ tự động nhảy số liệu lên tờ khai 01/KHBS nếu dùng PM như bác.

D

diem1976

Guest
14/2/08
3
0
0
HCM
Cứu em với.Mai nộp thuế rồi mà phần mềm ko cho em in ra Tờ khai GTGT, ko cho nhận dữ liệu từ file, em hỏi cán bộ thuế thì họ bảo phải dowload lại phần mềm trên mạng, nhưng em ko biết dow từ đâu bi giờ,huhuhu

D

diem1976

Guest
14/2/08
3
0
0
HCM
Các anh chị ơi, phần mềm mới báo lỗi , hiện màu đỏ chỗ phần mã số thuế của khách hàng, bảo mình sửa lại, nhưng gọi đến cty người ta thì mã số thuế đó là đúng. Làm sao đây, giúp em với?

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.