Webketoan thông báo tuyển trợ lý điều hành (subMOD)

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
Ðề: Webketoan thông báo tuyển trợ lý điều hành (subMOD)

Khi có thời gian muốn tham gia làm gì đó ủng hộ Forum thì không thấy tuyển. Nên chỉ vào chém gió được gì thì tốt cái đó.
Giờ Forum tuyển bản thân rất muốn nhưng lại không có thời gian. Vì Cty hiện tại không cho lên mạng trong giờ làm việc.
Buồn thật.
Mình thì biết kha khá về IT, Forum(Điều hành Forum)....
Hy vọng một lúc nào đó thời gian sẽ thoải mái hơn sẽ có thể cùng anh em phát triển Forum hơn nữa. Tất cả chỉ một chữ đam mê.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Khi có thời gian muốn tham gia làm gì đó ủng hộ Forum thì không thấy tuyển. Nên chỉ vào chém gió được gì thì tốt cái đó.
Giờ Forum tuyển bản thân rất muốn nhưng lại không có thời gian. Vì Cty hiện tại không cho lên mạng trong giờ làm việc.
Buồn thật.
Mình thì biết kha khá về IT, Forum(Điều hành Forum)....
Hy vọng một lúc nào đó thời gian sẽ thoải mái hơn sẽ có thể cùng anh em phát triển Forum hơn nữa. Tất cả chỉ một chữ đam mê.

Nếu đam mê thì sẻ có lúc dành được thời gian cho webketoan. Cảm ơn Kaspersky thời gian qua đã ủng hộ wkt.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn

Mình đã trả lời tiếp theo cho các bạn:
Minh Phượng, Kiều Trang, Kiều Dung, Thanh Hải, Hoài Ngân, Hương (huonghoa…), Trọng Tuân, Anh Thiện, Biên Cương, Quỳnh (ruby), Mạnh Giang, Thanh Lộc, Hải Long, Mỹ Linh, Đỗ Thị Lý, Thanh Trang, Võ Thị Ái, Tài Tuấn, Ngọc Bình, Hoàng Vinh, Hoài Linh, Thu Hiền, Hường (huong.nguyen), Hoa (hoant), Thương (nguyenthuong), Kim Nhụy, Minh (minhhuyen), Hạnh (hanhnguyen), Quỳnh (nhuquynh), Thành Công, Kim Luyến, Dạ Thu, Thu Trang

Vậy là còn 30 bạn nữa mình sẽ cố gắng phản hồi sớm trong hôm nay. Cảm ơn các bạn quan tâm.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn

Mình vừa trả lời tiếp cho các bạn còn lại trong số email mình đã nhận:
Vân Anh, Hoàng Đợi, Mạnh Khan, Minh Tâm, Thành Linh, Truc Lam, Lan Anh, Thu Hường, Ánh Xinh, Bá Tuyền, Minh Nguyệt, Kim Chi, Yến (hoangyen), Thu Hương, Huệ Nam, Hằng Mơ, Hải Chiều, Thanh Lộc, Thùy Vân, Phú Thủy, Đỗ Thị Hiền, Hoàng Thị Thêu, Đặng Thị Hòa, Tạ Thị Hồng, Nguyễn Thị Phương, Hương Giang

Các bạn nào đã gửi email đăng ký mà chưa nhận được phản hồi vui lòng gửi lại giùm mình nhé. Email có thể đã thất lạc vì lý do kỹ thuật.
Bây giờ BĐH sẽ bắt đầu xem xét vòng 2. Bạn nào nhận được mail đề nghị cung cấp thêm thông tin vui lòng trả lời ngay giùm.

Một lần nữa cám ơn tất cả các bạn đã có nhã ý muốn tham gia cùng chúng tôi phục vụ cộng đồng !

D

Duonghuong109

Guest
7/1/14
69
66
12
Hải Dương

Mình xin lỗi vì đã check mail hơi chậm, mình vừa cung cấp thêm thông tin rồi, mong BHĐ xem xét ạ.

miadt

miadt

Guest
8/11/13
46
6
8
Hà Nội
Ðề: Re: Ðề: Webketoan thông báo tuyển trợ lý điều hành (subMOD)

Bạn đã tham gia offline, sinh nhật wkt ở MB lần nào chưa? Bạn muốn gặp ai trong các thành viên BQT ở HN?
Em mới tham gia wkt nên chưa có cơ hội tham gia off

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Mình gửi thông tin vào info@webketoan.vn rồi mà chưa thấy phản hồi gì nhỉ?

Webketoan đang xem xét và sẽ phản hồi nha bạn.

Sau Tết, webketoan sẽ có thông báo chính thức về việc tuyển submod đợt này. Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia.

vuthitien

vuthitien

Trung cấp
22/10/12
162
52
28
33
long an

Webketoan đang xem xét và sẽ phản hồi nha bạn.

Sau Tết, webketoan sẽ có thông báo chính thức về việc tuyển submod đợt này. Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia.

E cũng có gởi mail đăng ký mà sao không thấy phản hồi, huhu

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

E cũng có gởi mail đăng ký mà sao không thấy phản hồi, huhu
Trong thời gian Tết nghe anh Hải Tâm báo lại có hơn 100 hồ sơ, ảnh cũng đã chốt danh sách đợt 1, có thể sẽ công bố sớm để các bạn biết.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn

To mrhungvuthitien: Mình sẽ kiểm tra lại.

To các bạn: Thay mặt BQT Webketoan, mình rất cảm ơn các bạn đã có nhiệt tình mong muốn tham gia đóng góp cho cộng đồng. Mình đã nhận được hơn 100 email đăng ký. Mình rất muốn mời tất cả các bạn cộng tác. Tuy nhiên, mình thấy có mấy vấn đề sau mà phân vân chưa mời các bạn được: một số bạn viết email đề nghị quá vắn tắt, một số khác thì hầu như chưa có hoạt động gì trên diễn đàn. Vì thế trong đợt 1 mình chỉ có thể mời một số bạn. Các bạn BĐH sẽ tiếp tục theo dõi và mời các bạn tham gia khi đáp ứng yêu cầu.

Một lần nữa cám ơn tất cả các bạn.

N

ngogianghia

Trung cấp
29/6/05
199
1
16
42
Bắc Ninh

Mình được biết tới webketoan từ rất lâu rồi. Webketoan đã như là thư viện, là hành trang và là một phần không thể thiếu trong việc giải quyết các vướng mắc liên quan tới Công việc Kế toán trong suốt thời gian dài công tác của mình. Mình vẫn thường xuyên vào Webketoan để học hỏi và trao đổi kinh nghiệm, hôm nay tại Topic này thấy rất đông các bạn hăng hái tham gia đăng ký Submod mình rất vui. Xin chúc cho Webketoan ngày một lớn mạnh thành công và là một ĐIỂM TỰA cho tất cả anh chị em họ nhà KẾ. Chúc cho BQT luôn mạnh khoẻ, thành công.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA