Làm sao để nộp được Bản thuyết minh báo cáo tài chính qua mạng ?

• Thread starter ntkhanh
  • Ngày gửi
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital

Bạn thấy biểu tượng được khoanh không?
Mình cũng vào chỗ nộp phụ lục để tải TMBCTC nhưng trang web không hiện lên ô để tải file,

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quyen thun

Guest
23/3/17
1
0
1
33
Mình cũng vào chỗ nộp phụ lục để tải TMBCTC nhưng trang web không hiện lên ô để tải file,
Bạn ơi lỗi này sau bạn sửa như thế nào vậy? Mình cũng nộp mãi ko dc, thấy cứ báo đang tải thư viện mãi.

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Bạn ơi lỗi này sau bạn sửa như thế nào vậy? Mình cũng nộp mãi ko dc, thấy cứ báo đang tải thư viện mãi.
Bạn mở team đi (nếu chưa có team thì nhấn vào đây để tải về), mình sẽ hỗ trợ bạn ngay.

Bạn gọi cho mình theo số đt bên dưới để cung cấp ID và pass nhé.

Trân trọng.

T

thường duy

THÙY DƯƠNG
15/4/15
771
177
43
33
Quảng Bình - Vũng Tàu
Trước đây mình có từng chuyển file excel sang XPS, giờ chuyển sang định dạng này lại không chuyển được, các bạn hướng dẫn lại mình với.
Mình save as rồi chọn save as type mà không hề xuất hiện định dạng này để mình tích vào.
Cám ơn ai đã đọc và phản hồi mình với nhé

N

nganxang

Cao cấp
3/6/15
303
16
18
30
Gò Vấp, TPHCM
cho mình hỏi trong báo cáo lưu chuyển tiền tệ trực tiếp chỉ tiêu 07 tiền chi khác từ hoạt động kinh doanh có cộng tk 3331 thuế gtgt phải nộp vào k ạ

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Trước đây mình có từng chuyển file excel sang XPS, giờ chuyển sang định dạng này lại không chuyển được, các bạn hướng dẫn lại mình với.
Mình save as rồi chọn save as type mà không hề xuất hiện định dạng này để mình tích vào.
Cám ơn ai đã đọc và phản hồi mình với nhé
Mình ko hiểu ý bạn hỏi lắm, nếu bạn nộp tờ thuyết minh báo cáo tài chính thì sử dụng file định dạng excel hoặc word đều được, ko cần nộp file dạng xml.

Bạn mô tả kỹ hơn hoặc có thể gọi trực tiếp cho mình để trao đổi cho nhanh nhé.

Trân trọng.

đừng tin em mạnh mẽ

đừng tin em mạnh mẽ

Guest
23/3/17
3
0
1
31
thuyet minh cáo cao tài chinh cuae e là fife excel..sao e vao phu lục tai lên rồi....nhung sau khi kiem tra lai báo cáo minh đã nộp thì những con số của e bi mất..chỉ có báo cáo trắng là sao ạ...mọi người giúp e với ạ

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
thuyet minh cáo cao tài chinh cuae e là fife excel..sao e vao phu lục tai lên rồi....nhung sau khi kiem tra lai báo cáo minh đã nộp thì những con số của e bi mất..chỉ có báo cáo trắng là sao ạ...mọi người giúp e với ạ
Nộp lại nhé bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA