Xin bài báo cáo thực tập về kế toán tiền luong và các khoản trích theo lương mới nhất

• Thread starter ngocdong9x
  • Ngày gửi
N

ngocdong9x

Sơ cấp
Như tiêu đề ak. ai có bài báo cáo nào vừa làm năm 2012 2013 mới nhất k cho mình xin với ak?
đề tài khác cũng đc ak.
tks cả nhà

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mrquyet89

Sơ cấp
26/2/14
11
0
0
34
Điện Biên
Ðề: Xin bài báo cáo thực tập về kế toán tiền luong và các khoản trích theo lương mới nhất

Hix anh có về mỗi giá thành xây lắp. Em chọn tiền lương làm là mệt rồi tưởng đơn giản nhưng rất lằng nhằng vs rắc rối

N

ngocdong9x

Sơ cấp
Ðề: Xin bài báo cáo thực tập về kế toán tiền luong và các khoản trích theo lương mới nhất

Hix anh có về mỗi giá thành xây lắp. Em chọn tiền lương làm là mệt rồi tưởng đơn giản nhưng rất lằng nhằng vs rắc rối
vậy a cho em xin cái đề tài của a làm đc k ak, a gửi vô mail:ngocdong9x@gmail.com. tks anh

G

gangoc12345

Guest
26/3/14
1
0
0
30
hà nội

a ơi. a gửi cho e với.... gmail của e là gangoc123456@gmail.com

T

trangtranghp90

Guest
23/4/14
1
0
0
33
hải phòng

Mrquyet89
a nh ơi gửi luôn vào mail cho e xin 1 bài nhé, e làm bctt
tranghp90@gmail.com

M

maixaxoi

Sơ cấp
20/7/14
3
0
0
Hà Nội

Các anh chị có ai có mẫu Báo cáo về đề tài Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương năm 2014 thì cho em xin mẫu với ạ. Email của em là: phuongthao.mrs@gmail.com
Em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều!

N

nguyennguyenthuyphuong

Guest
19/6/14
1
0
1
Long An

Ca nha co ai co BC TT Kế toán lương và các khoản trich theo lương khong cho mình xin với. Email minh la : ng_thuyphuong@yahoo.com.vn. Thanks cả nhà

V

vương dương

Guest
27/12/14
0
0
0
28
Cac ac co bao cao thuc tap tien luong va cac khoan trich thei luong khong cho ee xin voi. Email of e la. Duongdetk@gmail.com .em cam on ac

P

phan thiên thảo

Guest
2/3/15
0
0
0
30
anh chị nào đã làm đề tài tiền lương và các khoảng trích theo lương thì cho e xin để tham khảo với. mail của e là tranthixuanhao94@gmail.com. e rất cảm ơn anh chị ạ

Y

Yuki_93

Guest
26/2/15
0
0
1
31
Các anh chị ai có BCTT Xác định KQKD và phân phối lợi nhuận ko cho em xin với. Email của em là : phuonghao.kt8@gmail.com. Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA