Tải phần mềm kế toán fast miễn phí kèm hướng dẫn, bài tập thực hành

• Thread starter thaokthn
  • Ngày gửi
T

thaokthn

Guest
Phần mềm kế toán Fast hiện nay trở nên thông dụng, không thể thiếu đối với người làm kế toán.
Vì vậy, hôm nay mình chia sẻ tới các bạn Phần mềm kế toán fast, kèm theo hướng dẫn và bài tập thực hành;
Dành cho anh em nào tự mày mò, học tại nhà.
Các bạn download: Tại đây

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
Ðề: Tải phần mềm kế toán Fast miễn phí kèm hướng dẫn, bài tập thực hành.

Chả hiểu cái máy tính của mình làm sao. dow đuọc pm rồi mình dow 2 cái còn lại mà ko dow được hic.

T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội
Ðề: Tải phần mềm kế toán Fast miễn phí kèm hướng dẫn, bài tập thực hành

Phần mềm kế toán Fast hiện nay trở nên thông dụng, không thể thiếu đối với người làm kế toán.
Vì vậy, hôm nay mình chia sẻ tới các bạn Phần mềm kế toán fast, kèm theo hướng dẫn và bài tập thực hành;
Em down được phần mềm nhưng khi vào sử dụng thì trong phần chọn kỳ kế toán chỉ đến 2010. Vậy là sao ạ, hay chỉ để học chứ ko sử dụng được ạ?

• Like
Reactions: langquenquakhu
thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net

Em down được phần mềm nhưng khi vào sử dụng thì trong phần chọn kỳ kế toán chỉ đến 2010. Vậy là sao ạ, hay chỉ để học chứ ko sử dụng được ạ?
Do bạn khai báo đầu năm tài chính và kỳ mở sổ là năm 2010.
Bạn vào hệ thống khai báo lại là được!

T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội

Do bạn khai báo đầu năm tài chính và kỳ mở sổ là năm 2010.
Em vào phần chọn năm tài chính chỉ có tối đa là 2010 (như hình đính kèm). Anh hướng dẫn em với ạ. Thanks anh.

Đính kèm

• Full page photo.pdf
    231 KB · Lượt xem: 854
Sửa lần cuối:
thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net

Em vào phần chọn năm tài chính chỉ có tối đa là 2010 (như hình đính kèm). Anh hướng dẫn em với ạ. Thanks anh.
Đây là phần mềm kế toán được thiết kế trên ẽxcel chứ không phải là phần mềm kế toán Fast.

• Like
Reactions: juliacoco
T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội

Chị ơi tại sao down về lại là ở dạng excel chứ ko phải là phần mềm như trong hướng dẫn sử dụng và chỉ sử dụng được cho năm tài chính từ 2007 - 2010 ạ?

Chị ơi tại sao down về lại là ở dạng excel chứ ko phải là phần mềm như trong hướng dẫn sử dụng và chỉ sử dụng được cho năm tài chính từ 2007 - 2010 ạ?

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net

Bạn lên google tìm theo từ khóa download Fast Accounting thì hiện ra nhiều kết quả có link download lắm. Nếu cần mình gửi vào email cho

T

thuyr144

Guest
25/6/14
2
1
0
Nghệ An

Bạn lên google tìm theo từ khóa download Fast Accounting thì hiện ra nhiều kết quả có link download lắm. Nếu cần mình gửi vào email cho

Bạn ơi gửi cho mình với, mình tìm google ra nhiều loại quá mình không biết chọn cái nào để tải về nên mình muốn xin bạn 1 cái cho chắc.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net

Bạn ơi gửi cho mình với, mình tìm google ra nhiều loại quá mình không biết chọn cái nào để tải về nên mình muốn xin bạn 1 cái cho chắc.
Cho mình cái email, mình gửi vào mail cho!

T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội

Mail của em đây ạ, anh gửi giúp em với. Thanks anh
thanhtrangk43a1@gmail.com

L

lethivan2210

Guest
26/8/14
1
0
0
34
nghe an

Nho ban gui vao mail cho minh nua. lethivan2210@gmail.com minh tai mai ma khong duoc phan mem fast

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net

@lethivan2210, @nguyetlala, @thanhtrang201089, @thuyr144
Đã gửi link download bạn nhé!

T

thanhtrang201089

Guest
17/3/14
57
2
8
34
Hà Nội

@thinhvd: Cảm ơn anh ạ :v

H

hakumi

Guest
9/6/08
2
0
1
36
hà nội
cho mình hỏi khi mình vào chỉnh sửa phiếu, sau đó cancel thì bị lỗi " procedure 'DMSOCTQSCANCELSOCT' is not found" hay delete phiếu thì nó báo " procedure 'DMSOCTQSDELSOCT' is not found". và phần mềm hỏi [cancel- suspend- ignore- help] và đơ luôn, phải thoát ra và vào lại, làm sao để khắc phục đc ạh

M

minhbuii

Guest
20/9/14
1
0
1
34
phần mềm này hay thế để down về thử xem :3 Thankiu bạn nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA