Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

• Thread starter dungnoob
  • Ngày gửi
P

phucgom

Guest
18/10/09
2
0
0
45
soctrang
Anh chi nao co file so sach ke toan hanh chanh su nghiep theo hinh thuc chung tu ghi so cho em xin voi

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhgiang291

Guest
15/3/10
1
0
0
36
vinh
Tháng tới em cũng đi thực tập ở đơn vị HCSN. Mong các anh chị đã đj trước hướng dẫn em với.
@ chiaxa1325: gửi cho em tham khảo với đc không ạ. mail của em nè: thanhgiang.nguyen@ymail.com. Cảm ơn nhìu lắm ạ.

T

thutrang189

Guest
23/2/10
2
0
0
hà nội
chị ơi chị làm ơn gửi cho em với.e cũng chọn thực tập tại ĐVHCSN mà em chưa chọn đề tài.chị có mẫu báo cáo thực tập tại đơn vị HCSN giúp em nhé.em cảm ơn chị nhiều

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
P

peterphuong

Guest
18/1/07
5
0
0
Can Tho
file kế toán lương HCSN

file bạn cần đây

Đính kèm

• Chuong trinh tinh luong KT HCSN 1.3.rar
    137.9 KB · Lượt xem: 532
T

thuongtchq

Guest
Ai có bản báo cáo thực tập tiền lương và các khoản trích theo lương tại đơn vị hành chính sự nghiệp gởi cho mình với. Hiện mình đang làm đề tài này mà chưa biết làm sao cả. Ai có gởi qua mail mình với:beeconthuong@gmail.com. Cảm ơn các bạn nha.

N

nhungckt

Guest
1/4/10
3
0
0
34
tphcm
Nếu bạn thực tập ở đơn vị HCSN thì làm đè tài Kế toán Thanh toán đi viết đc nhiều nhiều đấy.
Nếu bạn cần mình có thế cho bạn một số chuyên đề tham khảo.

Bạn ơi! Mình cũng đang đi thực tập ở UBND Phường. Bạn cho mình xin một vài mẫu báo cáo của bạn nha. Nếu được Bạn gửi qua email giúp dum mình ha, email của mình là cuncondethuong150789@yahoo.com

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
378
0
16
Bắc Ninh
8

88nhoc

Guest
7/5/10
1
0
0
tiền giang
có phải chuyên đề TN mà mình làm về tiền lương ở đơn vị HCSN thì đơn giản wá ko?:lily:em cũng thấy như thế và không bít làm gì để có thể làm được từ 40-50 trang.trong khi đó phần nội dung phải nhìu hơn là những phần lặt vặt.:029:ai có thể cho em lời khuyên để em làm chuyên đề này tốt hơn k?thanks a lot.

N

nguyen ngoc toan

Guest
1/5/10
2
0
0
51
moc chau
Tôi là nguyen ngoc toan, tôi mới tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiệm về kế toán mong các ban gíup đỡ nhé. Tôi xin chân thành cảm ơn. Tôi không hiểu cách định khoản để ghi phiếu thu chi; Nợ: thì có ý chỉ gì, có: thì ý chỉ gì để tra tài khoản ke toán ghi vào.

M

mizuno85

Guest
15/5/10
1
0
0
38
Quảng Trị
Sao ko ai đính kèm file 1 số bài mẫu cho bạn ấy luôn? cứ nói vòng vo rồi có giúp gì được nhau đâu?:022:

T

thaivanky

Guest
31/12/12
1
0
0
43
dong nai
Ðề: Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

Chào các anh chị, em cũng đang làm báo cáo thực tập kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Văn phòng HĐND-UBND huyện, anh chị nào có báo cáo nào tương tự mong các anh chị hướng dẫn, chia sẻ. Trân trọng cảm ơn

L

linhlanhp

Guest
26/2/14
2
0
0
Nghệ An
Ðề: Kế toán tiền lương - Đơn vị Hành chánh sự nghiệp

E đag thực tập ở phòng tài chính kế hoạch vủa ủy ban huyện. Anh chị nào có báo cáo thực tập liên quan gửi giúp e vào huongdhv276@gmail.com cái ạ. E chưa biết làm đề tài nào, mà mai phải đăg kí đề tài rồi. Em cảm ơn nhiều ạ

Nếu bạn thực tập ở đơn vị HCSN thì làm đè tài Kế toán Thanh toán đi viết đc nhiều nhiều đấy.
Bạn có thể gửi cho mình 1 số chuyên đề được k? Mình thực tập ở phòng tài chính kế hoạch ủy ban huyện. Sắp đăg kí đề tài rồi mà vẫn k có tài liệu tham khảo để chọn đề tài. Mail của mình huongdhv276@gmail.com . Cảm ơn bạn nhjều

Sửa lần cuối:
N

Ngân kế toán

Guest
6/3/15
2
0
1
30
bạn gửi cho mình với đc k? mail của mình là yeupenheku94@gmail.com ...cảm ơn bạn nhiều nha

D

diepminhkhuong

Guest
24/3/15
2
0
1
31
em đang làm báo cáo thực tập tại UBND phường (Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương)..A/chị có thể cho em tài liệu để tham khảo được ko ạ! e cảm ơn nhiều
Gmail of em : diepminhkhuongdhkt11@gmail.com

Dungstubborn

Dungstubborn

Guest
28/3/15
1
0
1
29
Cho e hỏi nếu thực tập ở bảo hiểm xã hội là đơn vị đặc thù thì viết báo cáo thực tập về nguồn kinh phí có nên không ạ..@.@e học ngành kế tóan nhà nước ạ..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA