Mỗi tuần một chuyên đề

Đăng ký thuế TNCN

• Thread starter thuduyen283
  • Ngày gửi
T

thuduyen283

Trung cấp
24/6/14
130
26
28
Ha Noi
Chào cả nhà, mình gặp vấn đề sau, bạn nào gặp rùi hướng dẫn mình với nhé:
Mình đã gửi đăng ký mã số thuế TNCN qua mạng, nộp cả bản giấy lên chi cục thuế, đã nhận được, vào tra cứu file chỉ không thấy hiển thị tải về:

Đính kèm

• Loi tai file DK thue TNCN.docx
    118.7 KB · Lượt xem: 4
Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Chào cả nhà, mình gặp vấn đề sau, bạn nào gặp rùi hướng dẫn mình với nhé:
Mình đã gửi đăng ký mã số thuế TNCN qua mạng, nộp cả bản giấy lên chi cục thuế, đã nhận được, vào tra cứu file chỉ không thấy hiển thị tải về:

bạn ơi như bên mình phần trạng thái ghi là " đã cấp mã" thì phần tải kết quả mới tải đc kết quả bạn ah, bạn chờ mấy hôm nữa, hoặc hỏi lại CQ thuế xem sao

• Like
Reactions: thuduyen283
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Hic, chắc mai lại phải lên Thuế hỏi thui, mình đăng ký từ hôm 16/10, mà giờ gần 1 tháng rùi vào trang thuế TNCN vẫn thế, nản hẳn.

ah là chị, hì em cũng k để ý ng tạo topic nữa, chị gđ lên phòng hỗ trợ của thuế ý hỏi ngta trước cho đỡ mất công đi lại, nếu họ k trả lời đc thì chị hẵng lên hỏi chị ah

P

phan thi phuong1

Guest
23/12/13
1
0
1
33
hà nội
cho em hỏi sao em gửi file mà toàn nhận được trả lời File upload đã được xác nhận, bạn không thể upload được. có ai biết không ah. giúp em với. em đang cần gấp. EM cảm ơn nhiều!

T

thuduyen283

Trung cấp
24/6/14
130
26
28
Ha Noi
cho em hỏi sao em gửi file mà toàn nhận được trả lời File upload đã được xác nhận, bạn không thể upload được. có ai biết không ah. giúp em với. em đang cần gấp. EM cảm ơn nhiều!

Hi, bạn vào đổi số hiệu tệp ở trong phần mềm, sau đó kết xuất lại rùi gửi nhé!
Vị trí đổi như file đính kèm mình gửi nhé!

Đính kèm

• HTDKT.docx
    46.7 KB · Lượt xem: 2

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA