quyết định điều chỉnh tiền lương

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
L

Lý Vũ

Guest
17/12/14
4
0
1
31
bạn ơi công ty bạn nhiều thành viên k, có người nào cao hơn sếp mới kí bảng lương cho sếp đ, m gửi bạn tham khảo, hôm trc m mới bị sếp la về vụ kí quyết định tăng luong cho sếp
Bên mình có 3 mức lương, Sếp lớn nhất rồi hk còn ai cao hơn nữa, bây giờ phải làm sao hả bạn????? vậy giờ mình phải làm 3 cái quyết định tăng lương hả?????? huhu

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Bên mình có 3 mức lương, Sếp lớn nhất rồi hk còn ai cao hơn nữa, bây giờ phải làm sao hả bạn????? vậy giờ mình phải làm 3 cái quyết định tăng lương hả?????? huhu
m nghĩ sếp lớn nhất rồi đâu cần làm tăng lương cho sếp

bánh bao 20

bánh bao 20

Guest
21/11/14
36
1
8
31
bạn ơi công ty bạn nhiều thành viên k, có người nào cao hơn sếp mới kí bảng lương cho sếp đ, m gửi bạn tham khảo, hôm trc m mới bị sếp la về vụ kí quyết định tăng luong cho sếp
bạn ới cho mình hỏi bạn nộp quyết dinh tăng luong cho BHXH chua? mih gọi lên quản lý thuế thì ngta noi làm giong ibhxh vạy mình lam mau D02-TS và quyết định tăng lương có làm mẫu TK2-ts không bạn????

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
M làm ibhxh nó làm lun cả mẫu tk2-ts ak nhưng mà pữa đọc cái quyết định nào đó của bảo hiểm thì cái nào thay đổi mới làm tk2-ts, m chưa có nộp, khi nào đi gia hạn thì m nộp lun
bạn ới cho mình hỏi bạn nộp quyết dinh tăng luong cho BHXH chua? mih gọi lên quản lý thuế thì ngta noi làm giong ibhxh vạy mình lam mau D02-TS và quyết định tăng lương có làm mẫu TK2-ts không bạn????

bánh bao 20

bánh bao 20

Guest
21/11/14
36
1
8
31
M làm ibhxh nó làm lun cả mẫu tk2-ts ak nhưng mà pữa đọc cái quyết định nào đó của bảo hiểm thì cái nào thay đổi mới làm tk2-ts, m chưa có nộp, khi nào đi gia hạn thì m nộp lun
thì bên mình thay đỏi mức đóng mà. vậy có làm k ta thấy nhiều giấy tờ quá

B

Bảo Trang Anh

Guest
7/2/15
5
0
1
33
Nhất thiết phải làm quyết định tăng lương của sếp riêng và nhân viên riêng hả thu hoai, hay chỉ cần 1 tờ quyêt định cho tất cả những người có trong danh sách.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Nhất thiết phải làm quyết định tăng lương của sếp riêng và nhân viên riêng hả thu hoai, hay chỉ cần 1 tờ quyêt định cho tất cả những người có trong danh sách.
Nếu sếp là chủ doanh nghiệp thì ko cần quyết định tăg lương của sếp, còn nhân viên nếu chỉ tăng lương cơ bản thì chỉ cần một quyết định tăng lương cho tất cả có danh sách kèm theo nữa nha

B

Bảo Trang Anh

Guest
7/2/15
5
0
1
33
Nhưng mình vẫn cho vào thì có sao không bạn, mình hỏi qua thì họ bảo ghi hết những ng tăng lương vào quyết tờ quyết đinh, chứ không làm danh sách rời ở ngoài, thế có dc không bạn

chudinhxinh

chudinhxinh

Cao cấp
25/10/09
1,751
970
113
TP.Hồ Chí Minh
Cách 1:

- Lập quyết định tăng lương

- Danh sách nhân viên được tăng lương đi kèm

Cách 02:

Lập phụ lục hợp đồng lao động

B

Bảo Trang Anh

Guest
7/2/15
5
0
1
33
Chị Lặng yên ơi cho e hỏi bgio e muốn khai báo mst cá nhân thì cần những thủ tục gì ạ

H

Hiền HRM

Guest
27/1/15
30
1
8
33
bên mình làm quyết định tăng lương cho tất cả nhân viên cùng 1 quyết định, còn sếp 1 quyết định, vì sếp đóng mức cao hơn nhân viên, bạn làm quyết đinh kèm danh sách cho tiện
bạn cho mình xin qđ tăng của sếp đc ko, mail của mình hiennapa@gmail.com
mình cảm ơn

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
chưa bạn ạ, tại lần đầu tiên mình làm nên cũng chưa bjt làm thế nào cả
Hồi trước mình làm nhưng hình như mình xóa rồi, không tìm thấy nữa. Nếu giám đốc bạn là người sử dụng lao động thì không cần làm quyết định này

K

KT HOA HỒNG

Trung cấp
21/7/15
165
2
18
32
Mình cũng không biết làm quyết định tăng lương như thế nào. bạn nào có mẫu cho mình xin với. gửi vào mail này giúp mình: traitimmuathu110@gmail.com. mình cảm ơn!

N

NhịPhạm1810

Guest
23/12/15
95
7
8
cho mình hỏi cái điều chỉnh tăng mức lương này khi nào phải nộp vậy mọi người .? mình làm quyết định tăng rồi scan rồi bỏ vô file đính kèm đúng ko vậy. (trên ibhxh )

N

NhịPhạm1810

Guest
23/12/15
95
7
8
Chào anh chị ạ
anh chi cho em hỏi là khi mình thay đổi mức lương thì có phải nộp thang bảng lương cho phòng lao động không ạ
anh chị nào đã nộp thì cho em xin mẫu ạ mail của em là duongthanhthuy87@gmail.com
em đang cần gấp mong anh chị giúp e ạ
cám ơn anh chi rất nhiều
thang bảng lương chưa nộp đâu còn đang đợi thông tư hướng dẫn mà. :) nộp điều chỉnh tăng trước đi

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Gửi mấy bạn, mẫu quyết định tăng lương mình làm

Đính kèm

• QUYẾT ĐINH ĐIỀU CHỈNH LƯƠNG.docx