Làm kế toán văn phòng công chứng??

Thảo luận trong 'Hóa đơn, chứng từ' bắt đầu bởi Phan Ngọc Mai, 26 Tháng ba 2015.

3,000 lượt xem

1. Tratran279

Tratran279 Thành Viên

Chào mọi người mình cũng mới vào làm kế toán văn phòng công chứng. Văn phòng mình bắt đầu hoạt động đầu tháng 7 năm 2016 này. Mình vừa kê khai nộp thuế môn bài và mua hoá đơn bán hàng xong. Mọi người có kinh nghiệm gì hoặc tài liệu, bảng mẫu gì cho mình xin để tham khảo, học hỏi với ạ. Email của mình là tratran279@gmail.com
    Mong được mọi người giúp đỡ ạ. Cảm ơn tất cả. :)

2. hangktv

hangktv Thành Viên

bạn ơi, mình cũng mới làm bên vpcc, chưa có kinh nghiệm j luôn, bạn chỉ mình với. Bên mình cũng chưa làm bàng phần mềm misa, mình cũng định làm ex mà chưa bik hạch toán tnao. bạn có thể gửi mail giúp mình để mình theo đó làm đc k? hàng ngày mình chỉ theo dõi nội bộ, chẳng bik hạch toán tnao cả? giúp mình với nhé! cảm ơn bạn. mail vpcctrinhtuananh@gmail.com

3. hangktv

hangktv Thành Viên

bạn đc chỉ chưa bạn, chỉ lại cho mình với, mail của mình là vpcctrinhtuananh@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều

4. nguyenthanhhy

nguyenthanhhy Thành Viên

anh chị ơi. giúp em với ah. em cũng mới làm kế toán bên văn phòng công chứng. mới làm nên chưa rành lắm. anh chị ai có biểu mẫu gì hay làm thế nào gửi về gmail thanhnguyen81089@gmail.com giúp em với ah. em cám ơn nhiu lắm ah

5. Hanhmy92

Hanhmy92 Thành Viên

Bạn được giúp đỡ chưa. Mình đang cần giúp đỡ về vấn đề đó.

6. Hanhmy92

Hanhmy92 Thành Viên

Cả nhà ơi. Giúp mình với. Mình mới vào làm kế toán tại vp công chứng mà không biết bắt đầu từ đâu và mẫu ex là những mẫu nào. Giúp mình vơi
    Bạn có ko gửi mình với

7. Thuỳ Trang0103

Thuỳ Trang0103 Thành Viên

Bạn cho mình xin mẫu ex bạn đã làm được không,mình giờ cũng mới bắt đầu đi làm kế toán ở văn phòng công chứng.Mail của mình trang.robf@gmail.com.Cám ơn bạn

8. DanDan1991

DanDan1991 Thành Viên

mình chuẩn bị làm kế toán cho văn phòng công chứng, bạn có thể cho mình xin file excel để tham khảo được k?? mail của mình là: lntdan1991@gmail.com
    Cám ơn bạn nhiều lắm

9. DanDan1991

DanDan1991 Thành Viên

Bạn oi. ban cho minh xin file excel dc k?? mih chuan bi lam ke toan cho vpcc ma minh chua biet cach lam the nao.. dia chi mail cua mih la lntdan1991@gmail.com cam on ban nhieu lam.