Tạo file nhập xuất tồn đơn giản bằng excel

• Thread starter chudinhxinh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phan Thị Nhuần

Guest
10/8/15
7
0
1
35
Mình gửi link cho bạn rồi đó.Bạn check mail nhé
nhưng mình muốn làm một file đơn gian hơn và chỉ theo dõi ở kho chư không liên quan đên bán hàng bạn ah

N

newbaby2014

Trung cấp
13/3/15
186
49
28
nhưng mình muốn làm một file đơn gian hơn và chỉ theo dõi ở kho chư không liên quan đên bán hàng bạn ah
Bạn tải mấy cái file ở trên về dùng thử xem có được không?MÌnh thấy mấy file đó quản lý như yêu cầu của bạn mà.

P

Phan Thị Nhuần

Guest
10/8/15
7
0
1
35
Bạn tảicái file ở trên về dùng thử xem có được không?MÌnh thấy mấy file đó quản lý như yêu cầu của bạn mà.
k giống bạn ah, minh muốn có một file mà theo dõi được số liệu vừa nhập, xuất của một đôi giày với nhiều loại màu có znhiều size. Bạn có file nào nt k?

N

newbaby2014

Trung cấp
13/3/15
186
49
28
k giống bạn ah, minh muốn có một file mà theo dõi được số liệu vừa nhập, xuất của một đôi giày với nhiều loại màu có znhiều size. Bạn có file nào nt k?
Bạn muốn theo dõi chi tiết đến màu và size thì bạn chỉ cần đặt mã hàng hóa thể hiện đến màu và size là được mà.Ví dụ như giày nam màu đen size 40 thì bạn đặt mã là NAMDEN40 chẳng hạn.File trên của người ta đặt mã hàng hóa cho từng loại hàng hóa bạn cũng đặt mã hàng chi tiết cho từng loại như bạn muốn là bạn có thể quản lý được mà.

V

voduytan

Guest
10/8/15
2
0
1
37
mình muốn tải file nhập xuất tồn của bạn dc ko

K

kimchi12121989

Guest
28/3/14
3
0
1
Hà Nội
Mình có 1 file excel nhập xuất tồn. nhưng phần in phiếu nhập phiếu xuất bị lỗi k ra được. có bạn nào có thể sửa giúp mình với được không ạ. mình cảm ơn.
P/S: File này mình cũng chỉ đi coppy về nên mình cũng không hiểu cách sửa, nhưng mình dùng thấy rất hay. hi vọng có bạn nào sửa giúp mình.
Tks mọi người

Đính kèm

• NXTTH.xls
    7.7 MB · Lượt xem: 777
N

newbaby2014

Trung cấp
13/3/15
186
49
28
Mình có 1 file excel nhập xuất tồn. nhưng phần in phiếu nhập phiếu xuất bị lỗi k ra được. có bạn nào có thể sửa giúp mình với được không ạ. mình cảm ơn.
P/S: File này mình cũng chỉ đi coppy về nên mình cũng không hiểu cách sửa, nhưng mình dùng thấy rất hay. hi vọng có bạn nào sửa giúp mình.
Tks mọi người
Ý bạn là lỗi không in được hay không ra cái gì

K

kimchi12121989

Guest
28/3/14
3
0
1
Hà Nội
Ý bạn là lỗi không in được hay không ra cái gì
Bình thường khi mình chọn số phiếu VD như PN001 thì nó ra hết các vật tư thuộc phiếu PN001, nhưng file của mình nó chỉ ra 1 dòng duy nhất thuộc phiếu đó thôi ý. hic hic

C

cô chủ nhỏ th

Guest
11/11/15
3
0
1
32
có ai có file gia thành công ty may mặc cho em xin với:nguyentuyet.tsth@gmail.com

B

bachkk4u

Guest
28/10/15
15
0
1
Chào cả nhà, mình có file nhập xuất của 1 DN vàng, số lượng KH nhiều nhưng không thường xuyên, tên thay đổi nên không tạo mã KH được,mình làm sổ chi tiết từng mặt hàng bằng cách lọc tự động của excell, và lấy số liệu từ BK mua, BK bán sang sổ tổng hợp NXT = cách copy từng phần rất mất thời gian, vì phải tách ra chi tiết từng mặt hàng: nhẫn 16, lắc 23, bông 16.... mấy chục sổ chi tiết, mình gửi file đính kèm mọi người có cách nào giải quyết nhanh hơn giúp mình với nhé!. Trân trọng cảm ơn thật nhiều

Bạn có cần giúp nữa ko?

K

ketoanxinhochoi

Guest
2/10/15
6
0
1
38
Thầy Chudinhxinh thật vĩ đại!

L

Lý Trường Duy

Guest
19/3/16
1
0
1
36
anh Chudinhxinh ơi, có thể cho e xin cái file này để nghiên cứu k anh? nếu đc anh gửi mail dum em nha Ltd2711@gmail.com thanks anh

T

trần quỳnh 02052016

Guest
28/5/16
2
0
1
30
cho e hỏi chút ạ, e làm công ty sản xuất nên dùng mẫu nào là thích hợp nhất ạ?

D

Duyên 2057

Guest
2/6/16
103
8
18
32
cứu...........
có ai có file theo dõi giờ tăng ca, tính lương và các khoản trích theo lương không cho mình xin với ạ, cảm ơn cả nhà nhiều nhiều ạ, mình vào công ty xây dưng mới thành lập nên hơi rối

H

hannhien0204

Guest
10/6/16
6
0
1
33
trời ơi, mừng quá, đang lang thang kiếm tài liệu học, may gặp được bài này, cảm ơn ạ

M

Mendai100688

Guest
11/1/15
13
0
3
35
Anh Chu Đình Xinh ơi...sao em tải mẫu 01 cũa anh về làm ,nhưng bảng nhập thì số liệu nhảnh rất chuẩn còn bảng xuất số liệu không hề thay đổi sau khi đa xuất kho( xuất kho mà số liệu tồn kho không thay đổi).Em kiểm ta lại file anh làm cũng vậy.mong a kiểm tra lại.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA