Mỗi tuần một chuyên đề

CP xăng dầu

• Thread starter ducuyen
  • Ngày gửi
D

ducuyen

Sơ cấp
16/6/15
21
0
1
Chào cả nhà, cả nhà cho e hỏi với, cty có làm hợp đồng thuê xe oto của 1 cty để phục vụ cho giám đốc,mình đang băn khoăn khoản CP xăng dầu cho oto , không biết có phải làm định mức tiêu hao xăng dầu không ạ, có bạn nào có mẫu cho mình xin với nhé, mình cám ơn rất rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Chào cả nhà, cả nhà cho e hỏi với, cty có làm hợp đồng thuê xe oto của 1 cty để phục vụ cho giám đốc,mình đang băn khoăn khoản CP xăng dầu cho oto , không biết có phải làm định mức tiêu hao xăng dầu không ạ, có bạn nào có mẫu cho mình xin với nhé, mình cám ơn rất rất nhiều.

bên mình cũng có khoản xăng dầu, là phó GĐ mua ô tô riêng nhưng lấy làm xe của cty và mang tên cty luôn, thường 1 tháng cty mình lấy vào khoảng 2tr tiền xăng xe, mình đưa vào chi phí 642 thôi, coi như chi phí xăng xe đi lại họp hành, tiếp khách, khảo sát công trình, xe đó mua để đi lại thôi chứ k vận chuyển hàng hóa kinh doanh gì hết... chả biết làm vậy có đúng k nữa hay phải làm định mức tiêu hao xăng dầu như bạn hỏi ở trên, ai biết cũng cho mình ý kiến nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA