Mọi người cho mình hỏi về phần mềm kế toán 1A TTSOFT?

• Thread starter quantran1609
  • Ngày gửi
fangyen

fangyen

Guest
7/3/16
3
1
3
Vung Tau
ồ. Bên này cũng bàn tán về kế toán 1A 2016 xôm tụ quá nhỉ...hình như mọi người đang chuộng phần mềm này hay sao ạ? Mà hôm qua mình có hỏi về vụ giới hạn đăng nhập ở topic khác nhưng chưa ai giúp mình giải đáp. Có ai rành không cho mình xin ý kiến với ạ!
Giới hạn đăng nhập ở topic là sao bạn, mình chưa hiểu lắm, bạn đang nói vụ đăng nhập trên phần mềm kế toán 1A hả?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Á

Ánh Minh Krystal

Gió
31/3/16
0
0
0
30
Giới hạn đăng nhập ở topic là sao bạn, mình chưa hiểu lắm, bạn đang nói vụ đăng nhập trên phần mềm kế toán 1A hả?

Đúng rồi đó bạn. Giới hạn đăng nhập trên phần mềm kế toán 1A 2016 á ^^

J

Jane Pham

Guest
1/4/16
0
0
0
34
Mình đang xài kế toán 1A 2016 nè bạn. Chất lượng thì không phải lo nha. Vì TTSOFT là công ty có uy tín mà. Lúc trước khi mình xài phần mềm có đi tìm hiểu sơ thì biết là TTSOFT đang hợp tác với mấy công ty lớn như May 10, Khang Vĩnh Phong Phú với cả Fenix đó bạn.

Vầy bên này pm kế toán 1A 2016 này có kiểm tra đc phiếu xuất làm âm kho với phiếu chi âm quỹ ko bạn?

V

Vy Le 1234

Bling Bling
30/3/16
0
2
2
34
Vầy bên này pm kế toán 1A 2016 này có kiểm tra đc phiếu xuất làm âm kho với phiếu chi âm quỹ ko bạn?
đc nha bạn. ngoài ra còn kiểm tra đc số liệu giá thành đã tính để tính lại khi bạn cần sửa chứng từ liên quan nữa.

T

Thien Cao

Captain Vietnam
31/3/16
0
0
0

Rõ ràng hơn thì không phải là Kế toán 1A 2016 giới hạn số lượng đăng nhập, mà là người dùng tùy chọn đăng ký số lượng kết nối đồng thời cần thiết khi đăng ký dùng. Tùy theo số kết nối đồng thời và số năm đăng ký mà mức phí sẽ khác nhau đó bạn

fangyen

fangyen

Guest
7/3/16
3
1
3
Vung Tau
Ah cái vụ này hả, có nghĩa là bạn không thể đăng nhập cùng lúc 1 2 máy nhưng có thể cài cho nhiều máy cùng một tài khoản để tiện cho bạn làm việc, như ở nhà, quán cafe hay đi công tác ^^

adamtran409

adamtran409

Guest
7/3/16
2
1
3
Dak Lak
Mọi người ơi, mình đang thắc mắc vụ Bảng lương tự động tính các khoản BHXH, BHYT, BHTN, không biết cái này nó như thế nào nhỉ, đọc thấy chung chung quá, mình làm bên bảo hiểm này nọ cho nhân viên mà thấy cứ rối rối á, hì
Cái này có nghĩa là Phần mềm kế toán 1A sẽ hỗ trợ bạn lập bảng lương và trích bảo hiểm cho công ty với nhiều đối tượng tham gia bảo hiểm khác nhau rất cụ thể và chính xác. Nó còn cụ thể hơn giúp bạn có thể dễ dàng với từng loại hợp đồng như thời vụ, dưới 12 táng hay trên 12 tháng, đều có những định mức rõ ràng ^^

H

HongNgoc1955

Guest
3/4/16
2
0
1
32
Mọi người ơi, cho em hỏi, em không thấy các hóa đơn trên thị trường để mình chọn khi làm ở phần mềm kế toán 1A này ạ.

kimwang989

kimwang989

Guest
7/3/16
6
1
3
Binh Duong
Mọi người ơi, cho em hỏi, em không thấy các hóa đơn trên thị trường để mình chọn khi làm ở phần mềm kế toán 1A này ạ.
Cái này không có sẵn đâu bạn, mình cũng bị vậy, phải tự nhập biểu mẫu hóa đơn thôi ah, mà thấy cũng đơn giản, không khó khăn gì đâu hì

Á

Ánh Minh Krystal

Gió
31/3/16
0
0
0
30
Rõ ràng hơn thì không phải là Kế toán 1A 2016 giới hạn số lượng đăng nhập, mà là người dùng tùy chọn đăng ký số lượng kết nối đồng thời cần thiết khi đăng ký dùng. Tùy theo số kết nối đồng thời và số năm đăng ký mà mức phí sẽ khác nhau đó bạn
Bạn có biết mức phí không? Cho mình xin luôn với. Giúp người hãy giúp cho trót. hehe

T

Thien Cao

Captain Vietnam
31/3/16
0
0
0
Bạn có biết mức phí không? Cho mình xin luôn với. Giúp người hãy giúp cho trót. hehe
tính theo sl máy đăng kí kết nối đồng thời thì máy đầu tiên là 150k/tháng, máy 2 là 120k/tháng, máy 3 105k/tháng và máy thứ tư trở đi là 75k. trên trang chủ ketoan1a.com có thông tin chi tiết hơn đó bạn ghé coi thử nha!

A

Anny Dinh

Guest
27/2/16
1
0
1
41
Dạo này thấy mọi người nói về phần mềm kế toán 1A này ghê, bữa có biết nên ưng lắm, mà chỗ mình làm thì lớn lắm, nên không áp dụng được, bữa bà chị lập công ty, mình tư vấn cho chỉ, chỉ kêu ôi chị không biết kế toán đâu, mình kêu đơn giản lắm chị ơi, phần mềm kế toán 1A này dễ sử dụng lắm, không biết dùng làm vài ba bước là biết ah, chị download về dùng thử i, đảm bảo ưng liền. Nói hồi bã cũng gật đầu, xong giờ mua nguyên năm luôn nè, hehe

M

mhoa090

Kế toán 1A muôn năm
19/3/16
3
1
3
32
Dạo này thấy mọi người nói về phần mềm kế toán 1A này ghê, bữa có biết nên ưng lắm, mà chỗ mình làm thì lớn lắm, nên không áp dụng được, bữa bà chị lập công ty, mình tư vấn cho chỉ, chỉ kêu ôi chị không biết kế toán đâu, mình kêu đơn giản lắm chị ơi, phần mềm kế toán 1A này dễ sử dụng lắm, không biết dùng làm vài ba bước là biết ah, chị download về dùng thử i, đảm bảo ưng liền. Nói hồi bã cũng gật đầu, xong giờ mua nguyên năm luôn nè, hehe

Bữa em cũng download về dùng thử, cùng mày mò này nọ, đơn giản lắm, có nhiều cái em không hiểu, lên google search thì nó ra cái trang này nè https://www.youtube.com/playlist?list=PLRyZ_gTS37Nezd5D_4CoL7yhpr_BzyPzT, có hướng dẫn cụ thể lắm ạ, share mọi người :D

E

Ella Ng Singer

Guest
4/4/16
0
0
0
33

Hôm trước mình cũng được ng quen giới thịu pm kế toán 1A 2016 nà bạn. Công nhận là giao diện dễ xài, nhẹ máy lại có nhiều tính năng hay, hỗ trợ kế toán như lịch thuế, tự động báo lỗi hạch toán nữa. Giờ chỉ cần nhập chứng từ vào phần mềm là nó tự động thực hiện luôn phần tính toán, sổ sách như giá vốn, khấu hao, tỷ giá ghi sổ, chênh lệch tỷ giá...đỡ việc lắm luôn.

R

rock soul free

Guest
4/4/16
0
0
0
31
TTSOFT là c.ty nào nghe lạ vậy mọi người? Có uy tín ko? nghe mọi ng bàn tán nhìu quá mà mình thì chưa nghe về nó bao giờ, mặc dù cũng hay đọc về mấy cty và phần mềm này nọ.

T

trầnmai.tn

Guest
12/5/16
0
0
0
31
tính giá thành trên 1A co đơn gian ko ạ? em còn chưa biet cho may cái khấu hao tscd voi ccdc vao đâu

V

Vy Le 1234

Bling Bling
30/3/16
0
2
2
34
tính giá thành trên 1A co đơn gian ko ạ? em còn chưa biet cho may cái khấu hao tscd voi ccdc vao đâu

đơn giản bạn ạ :p Bên kế toán 1A đang tặng pm đó bạn down về xài thử xem sao. ko ổn thì xóa thui :)

• Like
Reactions: Lê Thúy Vi
B

Bach Bôp

Guest
25/1/17
1
0
0
30
Toi muốn hỏi 1 A 2016 có in dược hoá đơn bán hàng không, có dùng được cho nhiều mã số khong vậy ?

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA