Cách tính lương thoả thuận hdlđ để chi phí Công Ty thấp nhất

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chia sẻ với các bạn cách tính lương mà mình nghĩ ra theo quan điểm quản trị chi phí, đúng luật chứ không gian lận mà chi phí vẫn thấp.
http://4wkt.net/f/vwtl2li64p3la90.rar

Đính kèm

• Tinh luong thoa thuan họp dong.xlsx
    58.7 KB · Lượt xem: 13,498
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
Cám ơn chị Thắm đã chia sẻ.

• Like
Reactions: xuantham
D

dothimai2016

Trung cấp
27/2/16
70
10
8
40
rat hay.thanks ban

H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
Chia sẻ với các bạn cách tính lương mà mình nghĩ ra theo quan điểm quản trị chi phí, đúng luật chứ không gian lận mà chi phí vẫn thấp.
Lâu lắm mới thấy bạn vào DĐ. Hiện nay các DN đang quan tậm: (..đúng luật chứ không gian lận ..) nhưng chi phí Cao nhất mà. bạn xem có cách nào không. :p:p:p

• Like
Reactions: katiputa8x
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Lâu lắm mới thấy bạn vào DĐ. Hiện nay các DN đang quan tậm: (..đúng luật chứ không gian lận ..) nhưng chi phí Cao nhất mà. bạn xem có cách nào không. :p:p:p

Trong quản trị mà, chi phí về nhân công sử dụng ngoài giờ thì chỉ đến một mức nào đó thì chi phí nó sẽ cao hơn mà. Đâu phải áp dụng toàn bộ các trường hợp đâu. Làm ngoài giờ nó trả tiền lương cao hơn trong giờ mà, giống như chi phí cố định đã chi là BHXH bây giờ sử dụng ngoài giờ giá tiền nó có cao hơn nhưng so với chi phí để thuê 1 người thì sẽ có lợi hơn ở một mức độ nào đó thôi, nếu sử dụng ngoài giờ đến mức cao hơn chi phí thuê 1 người khác thì người ta thuê người chứ sử dụng ngoài giờ làm gì, đơn gia tiền lương cao hơn nhiều mà

• Like
Reactions: Goducthinh
M

Mr.Over

Trung cấp
25/12/14
190
19
18
31
Cho em hỏi với lương làm ngoài giờ có hệ số >1 nhưng chỉ tính thuế TNCN là 1 thôi còn phần vượt k phải đóng thuế TNCN phải k ạ. Muốn chi phí thấp nhất mà trong công ty làm ăn đàng hoàng thì chỉ có lách TNCN thôi. Còn cty em nhận lương 1 bảng mà làm lương 1 bảng khác ....

L

lemphamvan

Sơ cấp
30/10/17
10
2
3
36
còn năm 2018 thì sao chị. tư vấn giú đi chị

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA