Xử phạt khi Hạch toán sai tài khoản, trình bày không đầy đủ các chỉ tiêu trên BCTC

• Thread starter Trương Lan
  • Ngày gửi
K

Kế Toán Thuế HN

Cao cấp
16/6/16
592
156
43
37
Xử lý các công việc hàng ngày cho trôi chảy mới là vấn đề, chứ lên cân đối mà không lên được thì có mà phần mềm phò, suy cho cùng nhiều người cứ thấy làm BCTC là khó chứ nó cũng chỉ đơn giản là cọc cạch từ các số dư mà lên thôi. CTY chắc hẳn số liệu thật giả loạn xì ngầu không biết đâu là thật đâu là giả
Nó cứ diễn ra đến đâu cân đối đến đó là sơ cấp nhất, cân đối trên nền chứng từ có sẵn mới đau đầu. bạn lại đi ngược rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
ở đâu đấy giới thiệu qua mình đi, nghề của mình chuyên phục vụ những vụ như vậy, phần mềm kế toán thì bên mình tự có, DN không phải mất tiền mua phần mềm.

Bạn không đọc kỹ rồi: (.Có DN ( thật 100% ) năm 2005 mới hoạt động hơn 2 năm...) Mời bạn quay lại làm giúp ... Bạn có biết vì sao 2 Kế toán trưởng có KN mà không lên được cân đối không ? :p:p:p

K

Kế Toán Thuế HN

Cao cấp
16/6/16
592
156
43
37
Bạn không đọc kỹ rồi: (.Có DN ( thật 100% ) năm 2005 mới hoạt động hơn 2 năm...) Mời bạn quay lại làm giúp ... Bạn có biết vì sao 2 Kế toán trưởng có KN mà không lên được cân đối không ? :p:p:p
oh sorry. những năm đó thì mình còn đang là sinh viên :) :) . cũng chưa được tiếp xúc đến nên bạn nói rõ lý do xem nào??
bên m thành lập từ 2004. là một trong những DN đầu tiên về dv kế toán thuế, tư vấn thuế,sau này m mới vào,được nghe nói đến những thăng trầm & đặc biệt là những vụ kỳ án cực kỳ thú vị, không biết có giống với việc bỏ chạy của KTT như bạn nói ko.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA