Giấy giới thiệu viết cho nhiều người

• Thread starter Phương Hạ 111
  • Ngày gửi
Phương Hạ 111

Phương Hạ 111

Trung cấp
18/8/16
182
17
18
Hà Nội
Mọi người cho em hỏi là khi viết giấy giới thiệu cho giám đốc hay nhân viên đi công tác thì có thể viết thêm 1,2 người khác cũng đi cùng không hay phải mỗi người 1 giấy giới thiệu? Và giấy giới thiệu này có thể thay thế được Quyết định cử đi công tác trong bộ hồ sơ đi công tác hay không ah?
Em xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Mọi người cho em hỏi là khi viết giấy giới thiệu cho giám đốc hay nhân viên đi công tác thì có thể viết thêm 1,2 người khác cũng đi cùng không hay phải mỗi người 1 giấy giới thiệu? Và giấy giới thiệu này có thể thay thế được Quyết định cử đi công tác trong bộ hồ sơ đi công tác hay không ah?
Em xin cảm ơn!
Mẫu Giấy giới thiệu chỉ dùng cho từng người một thôi bạn à, và giấy giới thiệu thường không thay thế cho quyết định cử đi công tác nhé!

• Like
Reactions: Phương Hạ 111
Phương Hạ 111

Phương Hạ 111

Trung cấp
18/8/16
182
17
18
Hà Nội
Mẫu Giấy giới thiệu chỉ dùng cho từng người một thôi bạn à, và giấy giới thiệu thường không thay thế cho quyết định cử đi công tác nhé!
Cảm ơn chị, vậy nếu có quyết định cử công tác rồi thì giấy giới thiệu dường như ko quan trọng lắm đúng ko ạ? Nếu ko có cũng đc chấp nhận đúng ko a?

Q

quangktb52

quangktb52@gmail.com
16/4/15
68
17
8
Bản chất Giấy giới thiệu là để chứng minh người đi công tác thực sự là nhân viên của công ty hẹn gặp, nếu có giấy tờ khác chứng minh được rồi thì thôi.

• Like
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Cảm ơn chị, vậy nếu có quyết định cử công tác rồi thì giấy giới thiệu dường như ko quan trọng lắm đúng ko ạ? Nếu ko có cũng đc chấp nhận đúng ko a?

Có được chấp nhân hay không thì tùy quy định của công ty bạn và nơi nhận công tác hehe....

• Like

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA