Thủ tục điều chỉnh lương đóng BHXH 2017

• Thread starter mimivi
  • Ngày gửi
N

nmnk

Sơ cấp
14/5/07
17
0
1
tphcm
1. Bạn cần nộp lại thang bảng lương 2017. Thủ tục theo link này nhé http://webketoan.com/threads/2907355-share-thang-bang-luong-2017/
Trường hợp làm mất TBL cũ thì bạn làm công văn giải trình (bao gồm việc làm mất TBL cũ và chậm nộp TBL trong những năm gần đây).
2. Nộp công văn Liên đoàn cho LĐLĐ quận mà cty đóng trụ sở. và đóng kinh phí công đoàn là ok hen.

Cám ơn chị nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
cho em hỏi là, làm tăng lương bhxh có cần phải nộp kèm theo quyêt định tăng lương k ạ. tren phần mềm á
Có nha e. E đính kèm file scan Quyết định tăng lương.

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
không có file hả chị
Thì từ mail chị gửi cho mấy bạn, chuyển tiếp qa e mà. E check mail lại đi. Cj gửi mấy lần r. Ai cũng nhận đc mà e hok nhận được trong khi mail chị báo thành công thì cũng ngộ nhỉ?

K

KhaHuynh92

Guest
29/12/16
1
0
1
32
Thủy BB cho mình xin bộ hồ sơ với ạ. Cảm ơn Thủy rất nhiều!
vankha.huynh92@gmail.com.
Quy trình, thủ tục điều chỉnh tăng mức đóng BHXH. Mình mới làm nên còn ngơ lắm! hi!

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Chị Thủy ơi cho em xin một bộ hồ sơ với ạ, cả hồ sơ về thanh bảng lương nộp BLĐ chị nhé.
Em cảm ơn chị nhiều ạ.
Chị gửi giúp em vào mail thanhlt313@gmail.com
Thủy BB cho mình xin bộ hồ sơ với ạ. Cảm ơn Thủy rất nhiều!
vankha.huynh92@gmail.com.
Quy trình, thủ tục điều chỉnh tăng mức đóng BHXH. Mình mới làm nên còn ngơ lắm! hi!
http://webketoan.com/threads/2907355-share-thang-bang-luong-2017/#post-4424941
Bạn lấy file thang bảng luơng ở đât ha. Khoản 13h check mail mình gửi Quyết định tăng luơng

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Check mail nhen m.n

L

Lantuvan

Guest
14/12/16
10
0
1
31
@Thủy BB ơi cho em hỏi tí ạ: em làm quyết định tăng lương cho nhân viên rồi thì có phải báo với cơ quan bảo hiểm để tăng mức đóng BHXH không ạ. hay là là mình không báo mà vẩn noppj theo mức lương ban đầu. nếu có cho em cái mẫu vào mail này với nha : hoalank4@gmail.com. em cảm ơn chị ạ

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
@Thủy BB ơi cho em hỏi tí ạ: em làm quyết định tăng lương cho nhân viên rồi thì có phải báo với cơ quan bảo hiểm để tăng mức đóng BHXH không ạ. hay là là mình không báo mà vẩn noppj theo mức lương ban đầu. nếu có cho em cái mẫu vào mail này với nha : hoalank4@gmail.com. em cảm ơn chị ạ
E điều chỉnh mức đóng tức là tăng mức đóng với BHXH. Scan đính kèm theo Quyết định tăng luơng. Mà chị gửi mẫu này cho e chưa nhỉ.?

L

Lantuvan

Guest
14/12/16
10
0
1
31
chi cho em mẫu gửi điều chỉnh tăng mức đóng BHXH với ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA