Công ty TNHH mới thành lâp

• Thread starter thokunkun3008
  • Ngày gửi
T

thokunkun3008

Guest
18/2/17
13
2
3
Em chào các anh chị
Bên em mới thành lập công ty và hoạt hông từ hôm 14/02/2017, Khi thành lập thì các giấy tờ liên quan đến thành lập thì bên em thuê bên dịch vụ làm, nhưng khi trả giấy tờ họ chỉ trả có mỗi giấy đăng ký kinh doanh và thông báo mẫu dấu mà k có giấy chứng nhận mẫu dấu công ty. bên em là công ty TNHH MTV, M.N cho em hỏi không có giấy chứng nhận mẫu dấu đó có đc k ạ. và nếu k có thì làm thủ tục gì để đc cấp giấy chứng nhận đó ạ, Em cảm ơn ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Spentec paint

Spentec paint

Cao cấp
26/7/16
375
87
28
Đà Nẵng
Em chào các anh chị
Bên em mới thành lập công ty và hoạt hông từ hôm 14/02/2017, Khi thành lập thì các giấy tờ liên quan đến thành lập thì bên em thuê bên dịch vụ làm, nhưng khi trả giấy tờ họ chỉ trả có mỗi giấy đăng ký kinh doanh và thông báo mẫu dấu mà k có giấy chứng nhận mẫu dấu công ty. bên em là công ty TNHH MTV, M.N cho em hỏi không có giấy chứng nhận mẫu dấu đó có đc k ạ. và nếu k có thì làm thủ tục gì để đc cấp giấy chứng nhận đó ạ, Em cảm ơn ạ
họ chỉ trả như dòng bôi đen đúng rồi bạn, còn giấy chứng nhận mẫu dấu bạn lên trang của sở khdt tìm theo mst và theo ngày thành lập sẽ có file pdf bạn down về lưu thôi. cty mình lúc trước cũng vậy.

T

thokunkun3008

Guest
18/2/17
13
2
3
Em vào trang đó rồi, cũng down về nhung em k thấy có dấu của cơ quan hay bên thẩm quyền nào chứng thực cả, ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA