Bảng tính lương

• Thread starter Nguyenthuong93.hd
  • Ngày gửi
N

Nguyenthuong93.hd

Trung cấp
22/4/16
108
4
18
Hà Nội
Cả nhà cho e hỏi chút ạ, e có nhờ 1 bạn thực tập đi giao dịch ngân hàng cho công ty hộ e, nên trong sao kê tài khoản ngân hàng có tên e ý ạ, Vậy e có bắt buộc phải chế lương của e đó trong bảng lương của công ty e k ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Bạn làm giấy ủy quyền để nhân viên này đi sao kê tài khoản phải không? Theo mình thì không cần phải chế lương của bạn này trong bảng lương cty đâu. Vì cty mình thuê dịch vụ ngoài, hàng quý vẫn làm giấy ủy quyền cho bên dịch vụ đi lấy sao kê hay UNC vẫn bình thường bạn ạ.
Nhưng bạn cứ tham khảo thêm ý kiến của người trong nghành xem s.

N

Nguyenthuong93.hd

Trung cấp
22/4/16
108
4
18
Hà Nội
Bạn làm giấy ủy quyền để nhân viên này đi sao kê tài khoản phải không? Theo mình thì không cần phải chế lương của bạn này trong bảng lương cty đâu. Vì cty mình thuê dịch vụ ngoài, hàng quý vẫn làm giấy ủy quyền cho bên dịch vụ đi lấy sao kê hay UNC vẫn bình thường bạn ạ.
Nhưng bạn cứ tham khảo thêm ý kiến của người trong nghành xem s.
Ý mình là bạn thực tập này đi thực hiện rút réc, nộp tiền vào tài khoản công ty mình, mà bạn này lại không phải nhân viên công ty mình ý bạn

Thủy BB

Thủy BB

....................
11/8/16
2,023
675
113
TP.HCM-Gia Lai
Mình hiểu mà. Bên mình bạn kia đi lấy sao kê vs UNC cũng hok phải cty mình mà thuộc cty dịch vụ kế toán thuế thôi bạn ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA