địa chỉ trên hóa đơn không đúng

• Thread starter Tiffany Trang
  • Ngày gửi
T

Tiffany Trang

Guest
24/7/16
98
2
18
33
Bên em trên đăng ký kinh doanh trụ sở chỉ có 1 nơi là địa điểm A, Nhưng thực tế từ 2013, bên em văn phòng và kho ở địa điểm B ( địa điểm B này không có trong đăng ký kinh doanh ). Từ trước giờ mọi hóa đơn điện - nước -điện thoại bên em đều ghi theo địa chỉ là B .
Xin hỏi các anh chị có cách nào để hợp lý hóa các khoản chi phí theo địa chỉ B như vậy không ạ ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hangduong91

Guest
7/1/14
20
2
3
32
vung tau
hóa đơn có ghi tên công ty ko bạn? nếu ko thì bạn phải có hđ thuê văn phòng mới đc

T

Tiffany Trang

Guest
24/7/16
98
2
18
33
hóa đơn có ghi tên công ty ko bạn? nếu ko thì bạn phải có hđ thuê văn phòng mới đc
Hóa đơn ghi tên công ty mình, nhưng sai địa chỉ của kho, làm hợp đồng thuê lại vướng thuế môn bài bạn à

L

Lam Minh Quan

Guest
2/12/15
58
11
8
29
z bạn phai thay doi dia chi di, ben minh dkkd la 0 diem A, nhưng trụ so o diem B, do dkkd o diem A, nhung tat ca giay to phai o diem A het, gio ban phai dieu chinnh tat ca luon

T

Tiffany Trang

Guest
24/7/16
98
2
18
33
z bạn phai thay doi dia chi di, ben minh dkkd la 0 diem A, nhưng trụ so o diem B, do dkkd o diem A, nhung tat ca giay to phai o diem A het, gio ban phai dieu chinnh tat ca luon
Hoá đơn từ năm 2013 rồi thì bây giờ sao mà thay đổi được bạn

L

Lam Minh Quan

Guest
2/12/15
58
11
8
29
Hoá đơn từ năm 2013 rồi thì bây giờ sao mà thay đổi được bạn
vậy minh k biêt luôn, chư ban giai quyet sao roi, ben minh cư cty nao xuât sai hoa đon, là bảo ngta lam bien ban xac nhận lai ngay

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA