Thông báo Tài khoản ngân hàng đến sở kế hoạch

• Thread starter Cuong Gunner
  • Ngày gửi
C

Cuong Gunner

Guest
23/3/17
0
0
0
31
Chào cả nhà, hiện em đang có 1 việc đang không biết làm thế nào, mong mọi người chỉ cho em ạ:
Chẳng là tháng 2/2017 bên Vietinbank có gửi cho bên em thông báo về thay đổi số tài khoản, tuy nhiên, bên cty em chưa làm thay đổi thông tin số tài khoản mới tới sở kế hoạch. Hôm nay, em lại nhận được thông tin Sếp bên em muốn thay đổi số tài khoản của Vietinbank sang số khác đẹp hơn và phía ngân hàng đã cấp thêm 1 số khác cho bên em.
Bây giờ em phải làm nhưng gì trên sở kế hoạch ạ. Tính đế thời điểm hiện tại là bên em đang tồn tại 3 stk của Vietinbank.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tien909090

Guest
15/3/17
14
2
3
33
Vietinbank thay đổi số TK toàn hệ thống thì không cần làm gì nhé bạn, còn thay đổi hẳn stk thì b làm phụ lục II-1 nhé

• Like
Reactions: hungktboy
T

TungJackson

Guest
25/7/14
8
0
1
Hà Nội
Vietinbank thay đổi số TK toàn hệ thống thì không cần làm gì nhé bạn, còn thay đổi hẳn stk thì b làm phụ lục II-1 nhé
Bạn ơi cho m hỏi bên m cũng có tài khoản ngân hàng ở Vietinbank cũng bị thay đổi, m đang phân vân không biết có phải thông báo với bên sở kế hoạch đầu tư không, htrc m ra ngân hàng thấy họ bảo phải ra chi nhánh làm để lấy giấy thông báo bên thuế, mà họ thay đổi từ tháng 2 cơ giờ có phải thông báo không lo quá, hnay nộp tiền thuế điện tử còn chưa thấy báo thành công

T

tien909090

Guest
15/3/17
14
2
3
33
Như bên mình mình không làm gì hết, vì bên ngân hàng thay đổi nên sẽ tự thông báo với bên thuế

T

tien909090

Guest
15/3/17
14
2
3
33
Nộp thuế điện tử sử dụng tài khoản cũ hoặc mới cũng được, hôm trước mình vẫn xài tk cũ, vì hệ thống ngân hàng chưa cập nhật

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA