Mỗi tuần một chuyên đề

Thêm mục mới

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Diễn đàn cũng nên tạo một mục mới có tên là " Giao lưu trực tuyến" chẳng hạn. Mục đích là để các thành viên đang trực tuyến có thể thăm hỏi nhau những vấn đề cấp bách hoặc gì đó. Vấn đề là làm sao nhìn thấy thành viên đó mà kích vào nick của họ để nói chuyện được thì tốt biết mấy.

Thực ra ý tưởng này xuất phát từ hôm qua, khi tôi cùng hyperVN, pnphuong đang trực tuyến, tôi muốn hỏi 2 thành viên đó mấy câu mà ko thể làm cách nào được - nên đành tạo topic "642". Việc tạo này, may ra thì họ vào, còn nếu không thì sẽ chờ mãi...

Nói chung ý của tôi là thế, nhưng có vẻ hơi khó diễn đạt, hy vọng các thành viên điều hành hiểu được.

:bye

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Để mình xem lại coi, hy vọng là có thể chat với nhau.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Admin ơi, 2 hôm nay font trên forum bị lỗi hay sao mà nhiều chữ không đọc được. Với lại hình như Forum chưa kích hoạt Unicode đủ hết nên các thông báo ... vẫn không nhìn thấy tiếng Việt.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Để VNgeek xem lại.
À mai mốt nếu được thì bạn ghi nhận lại lỗi phát sinh khi đang làm gì, copy lại thông báo lỗi thì càng tốt, như thế dễ tìm nguyên nhân và chỉnh sửa hơn.
Cảm ơn nhé. :thank

T

today123

Guest
10/11/11
0
0
0
TP HCM
mình nghĩ trang web nên đưa những chuyên mục kinh nghiệm vặt, mình thấy trang này có những kinh nghiệm giặt giũ cho chị em rất hay nè **********.com
đôi khi bận bịu công việc quá cũng nên cần bổ sung những kiến thức như thế này nữa chị em ui!
chúc cả nhà buổi tối vui!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
mình nghĩ trang web nên đưa những chuyên mục kinh nghiệm vặt, mình thấy trang này có những kinh nghiệm giặt giũ cho chị em rất hay nè **************.com
đôi khi bận bịu công việc quá cũng nên cần bổ sung những kiến thức như thế này nữa chị em ui!
chúc cả nhà buổi tối vui!

Thanks bạn. Đó là box: Kiến thức ngày nay bạn ạ. Box này đã tồn tại.

U

uocmoxanhbn2009

Trung cấp
28/9/09
123
0
16
bắc ninh
Diễn đàn cũng nên tạo một mục mới có tên là " Giao lưu trực tuyến" chẳng hạn. Mục đích là để các thành viên đang trực tuyến có thể thăm hỏi nhau những vấn đề cấp bách hoặc gì đó. Vấn đề là làm sao nhìn thấy thành viên đó mà kích vào nick của họ để nói chuyện được thì tốt biết mấy.

Thực ra ý tưởng này xuất phát từ hôm qua, khi tôi cùng hyperVN, pnphuong đang trực tuyến, tôi muốn hỏi 2 thành viên đó mấy câu mà ko thể làm cách nào được - nên đành tạo topic "642". Việc tạo này, may ra thì họ vào, còn nếu không thì sẽ chờ mãi...

Nói chung ý của tôi là thế, nhưng có vẻ hơi khó diễn đạt, hy vọng các thành viên điều hành hiểu được.

:bye

E cũng đồng ý với ý kiến của anhchuot nên có mục giao lưu trực tuyến. E đôi khi có vào trang diễn đàn dân kế toán và diễn đàn đó có mục này e thấy hay và tiện lắm. Dù thành viên có thể sử dụng chức năng nhắn tin trên diễn đàn nhưng khi nhắn tin cũng không biết có chắc chắn người nhận tin nhắn có mặt trên diễn đàn và có thể trả lời ngay. Vì vậy e cũng mong BQT có thể xem xét mở thêm mục này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA