Mỗi tuần một chuyên đề

Xin mẫu các loại sổ trong hình thức NKC

• Thread starter Vinext
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

manhisno1

Guest
15/11/07
4
0
1
38
Hà nội
Bac ơi gửi cho em luôn với địa chỉ của em là manh86_nd@yahoo.com.vn. Cảm ơn bác nhiều nhiều...

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lanphuong107

Guest
19/11/07
6
0
0
38
ha noi
Bạn ơi gửi giúp minh nữa nhé! Mail của mình là lanphuong107@yahoo.com.
Mình cảm ơn nhiều! Chúc bạn một tuần mới vui vẻ và làm việc hiệu quả nhé!

H

haihuong0584

Trung cấp
1/3/07
160
1
18
39
Ninh Binh
Chị giotnangcuoithu ơi! Gửi cho em xin 1 bản nữa với

T

tinhth

Guest
26/12/07
65
0
0
Nha Trang
Bạn muốn xin mẫu sổ như thế nào??? FIle excell có luôn cả công thức theo hình thức NKC nhé!

Nếu thế bạn cho mình địa chỉ mail đi. Mình sẽ gửi cho bạn. Thân!

bạn ah nếu như bạn thật sự có file mẫu sổ các bạn đang cần thì bạn vui lòng gửi file đó cho bác nào có quyền gửi file lên web để mọi người cùng tham khảo nhé có rất nhiều người cần bạn giúp đỡ cảm ơn bạn nhiều

yaobei

yaobei

Cao cấp
12/4/07
264
0
16
Long biên Hà Nội
Xin tặng các KToán mới mẫu sổ NKC để tham khảo!

Các bạn KT mới thân mến !với háo hức của người mới ra trường các bạn sẽ va vấp với thực tế công việc khác rất nhiều so với kiến thức đã học ,file excell này là toàn bộ việc làm của một bạn KTT nhiều kinh nghiệm đã tặng tôi tham khảo trong giai đoạn chập chững vào nghề , File này cập nhật vào năm 2005 ,bộ gõ dùng VN Time ,biểu mẫu kê có phần đã lạc hậu ,xong nó đã giúp ích rất nhiều cho công việc của tôi ,xin tặng lại các bạn với suy nghĩ giúp các bạn phần nào hiểu được thực tế của công việc KT .Các bạn không nhất thiết sao y bản chính ,tự tìm được cách làm phù hợp với cty của mình , trong bảng NXT có bảng trắng cài công thức để các bạn dễ theo dõi hàng hóa theo PP bình quân gia quyền .Cuối cùng xin chúc các bạn ngày thêm yêu nghề ,có gì không hiểu xin trao đổi trực tiếp trên diễn đàn .Thân

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

thienthan181108

Guest
21/4/08
4
0
0
TP.Hồ Chí Minh
các anh chị ơi em cũng mới vào làm cho một công ty TNHH vậy ai có mẩu NKC thì cho em xin với.
Em cảm ơn rất nhiều.

T

thanhatsc

Guest
22/4/08
2
0
0
Hà Nội
Mẫu số NKC

Làm ơn Link mình xin mẫu sổ NKC và chỉ giùm mình : Khi vào Hàm đổi số thành chữ Font chữ toàn dấu hỏi, muốn sử dụng font Unicode thì phải làm sao? Thanks!

yaobei

yaobei

Cao cấp
12/4/07
264
0
16
Long biên Hà Nội
Xin Gửi Các Bạn File Của Bạn Giọt Nắng Cuối Thu

Tôi tham khảo file ecxell của giotnangcuoithu nội dung chỉ phù hợp với DN bình thường hơn 50KB không nhiều nghiệp vụ phát sinh ,fon chữ VNI Timer ,nếu cty bạn cần nhiều nghiệp vụ thì click vào trang 7 của đề tài này tôi đã gửi file excell rất chi tiết hơn 900KB tặng các bạn chỉ cần tải về tham khảo ngay .Thân

Sửa lần cuối:
L

lehoangdigital

Guest
12/4/08
5
0
0
TP HCM
sao em không thấy chị gửi sổ NKC, em bên kinh doanh máy vi tính, em áp dụng các sổ của chị gửi có được không, em học rất ít nên bây giờ không biết là mình phải làm các sổ gì cho doanh nghiệp, chị ơi giúp em với chứ bây giờ đầu óc em đang quay cuồng không biết làm sao đây...huhuhu

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Vậy, cho GNCT hỏi ai có khả năng post bài lên xin vui lòng cho GN xin địa chỉ mail đi ạ! Để GN gửi file đó nhờ post lên dùm vì nhiều quá GN gửi mail bị quá tải rùi. HELP ME!!!
bạn đã là thành viên tích cực rồi thì được quyền post bài kèm file mà, nếu không làm được bạn send cho mình đi,mình post lên dùm cho.send qua nick yahoo cũng được đó. đừng nên gửi qua mail tràng lan quá, như thế sẽ tạo nên trào lưu xin xỏ mất và bạn cũng kham nổi việc gửi mail đâu.

D

duonghuyen611

Guest
5/4/08
16
0
0
Hai duong
Úi, em đã down về ròi nhưng font chữ ko đọc được. :046:

Sửa lần cuối:
G

giotnangcuoithu

User tự cấm truy cập
THÔNG BÁO VỚI CÁC BẠN: MÌNH ĐÃ POST LÊN TRÊN TRANG ĐẦU CỦA BOX NÀY RỒI NÊN MẤY BÁC CỨ VÀO ĐÓ MÀ DOWNLOAD VỀ NHÉ!

CẢM ƠN NHIỀU!

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
THÔNG BÁO VỚI CÁC BẠN: MÌNH ĐÃ POST LÊN TRÊN TRANG ĐẦU CỦA BOX NÀY RỒI NÊN MẤY BÁC CỨ VÀO ĐÓ MÀ DOWNLOAD VỀ NHÉ!

CẢM ƠN NHIỀU!
Cái này gọi là TOPIC đó bác chứ không phải là BOX đâu, bác nói thế các bạn làm sao biết mà tìm. bác có biết BOX là thế nào không hử???
Các bạn vào trang sau cùng theo thứ tự 1,2.. tức trang sau là trang 2, bác giotnangcuoithu đã upload lên cho chúng ta trong TOPIC này rồi đấy. Chịu khó đọc bài tý chứ cứ hỏi ào ào thế nhỉ?:057:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA