Mỗi tuần một chuyên đề

Mẫu tờ khai thuế GTGT bằng Tiếng Anh

• Thread starter Ha0667
  • Ngày gửi
H

Ha0667

Guest
25/7/07
6
0
0
39
HCM
Mình hiện đang làm kế toán cho 1 công ty nước ngoài, bên đó người ta bắt làm Tờ khai thuế bằng tiếng anh.
Bác nào có giúp mình với nhé ...

thanks các bác nhiều nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Mình hiện đang làm kế toán cho 1 công ty nước ngoài, bên đó người ta bắt làm Tờ khai thuế bằng tiếng anh.

Cty của bạn đang làm có trụ sở ở Việt Nạm phải không . nếu vậy tất nhiên ở Cty của bạn phải có người thông dịch , sao bạn không nhờ họ . nhưng theo mình nghĩ mình vẫn khai thuế theo mẫu bằng TV. mình cung làm cho Cty nước ngoài mình vẫn làm theo mẫu TV

H

Ha0667

Guest
25/7/07
6
0
0
39
HCM
Minh da noi roi, nhung ong sep khong chiu ban ah.Neu nho nguoi dich thi phai ton them 1 khoan phi nua.hix

N

nostarwhere24

Guest
9/8/06
144
0
0
ha noi
Minh da noi roi, nhung ong sep khong chiu ban ah.Neu nho nguoi dich thi phai ton them 1 khoan phi nua.hix

Cty n­ước ngoài thì đương nhiên phải có phiên dịch rùi chứ. Nếu có thì nhờ phiên dịch dịch cho, còn nếu ông sếp biết tiếng Việt thì chắc sẽ k làm khó bạn như thế này (Mình cũng làm cho cty nước ngoài nhưng sếp mình biết tiếng Việt nên k bắt mình dịch, chứ k thì........hi`````````:030:)

T

titcoi05

Còi nhất hội
19/11/07
96
0
0
Hà Nội

Rất đơn giản, bạn chưa có phần mềm kế toán phải k? Vậy bạn down phần mềm miễn phí tại đầu màn hình trang web này hoặc ra Lý Nam Đế mua 01 phần mềm Fast... về. Và chọn font chữ T.Anh là bạn sẽ có 1 tờ khai thuế bằng TAnh mà. Thân.

N

ngobichthao

Guest
24/11/08
1
0
0
hai phong
mau khai thue tieng Anh

Mình dang cần gấp mẫu khai thuế bằng tiếng Anh.Ban lam on co the cho mnh ngay duoc ko
:boldred:

T

thugiang2509

Guest
30/1/10
1
0
0
37
vung tau
cám ơn chị nhiều nha.cái này em cũng đang rất cần.

N

Nancy Tran

Guest
19/4/11
0
0
0
Hanoi
Chan thanh cam on chi, ^^ Bai nay co ich qua

D

dongtham

Guest
Chao các anh Chị. Em mới tham gia diễn đàn nên còn nhiều bỡ ngỡ. Các anh chị cho em hỏi có trang wed nao có thể tham khảo các văn bản thuế bằng tiếng anh không ah. Rát mong các anh chị Giúp em

D

dinhthehoa

Guest
21/7/11
4
0
0
33
AD-HP
Ôi. Dịch mấy cái liên quan đến kế toán này khó quá đi mất . Điên hết cả đầu

eo. Soft gì thế ? mem mới chả thấy :(

F

financial

Sơ cấp
15/7/08
9
0
0
48
abc
Mình đang cần mẫu báo cáo thuế GTGT theo thông tư 28 bằng tiếng Anh gấp. Anh chị nào có cho mình xin với. Trân trọng cám ơn

P

phongcach1989

Sơ cấp
26/8/10
15
1
0
34
ha noi
Ðề: Mẫu tờ khai thuế GTGT bằng Tiếng Anh

Mọi người ơi, sao mình gõ vào phần mua vào, số liệu ko tự động nhảy sang tờ khai nhỉ, có ai biết ko chỉ giúp mình vs. Tks cả nhà nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA