Mỗi tuần một chuyên đề

Diễn đàn tạo toolbar mới cho thành viên !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Nhằm tạo điều kiện cho các bạn thành viên ngày càng dễ dàng hơn trong việc truy cập vào webketoan cũng như các tiện ích của diễn đàn tôi đã tiến hành tạo thanh công cụ search trên toolbar của Internet explorer, Fire fox và các trình duyệt khác.
Các bạn có thể tải tại địa chỉ sau: http://webketoanvn.forumtoolbar.com/

Đối với Firefox, sau khi bạn clich vào biểu tượng download thì trình duyệt này sẽ tự động download sau đó cài đặt như 1 Add-ons và các bạn có thể dễ dàng remove khi không muốn sử dụng.

Đối với IE thì các bạn download về và lưu vào máy sau đó install 1 cách bình thường như các phần mềm khác, các bạn có thể remove khi không còn muốn sử dụng.

Trên thanh công cụ này sẽ có các tiện ích sau: Tìm kiếm bài viết trong diễn đàn (dạng google), link trực tiếp vào các phần trong diễn đàn, tìm bài viết mới, hệ thống thông tin liveboard, tìm văn bản pháp luật, thư viện, thiết lập kiểm tra email và thông báo khi có email mới gửi tới, thông tin thời tiết, nghe nhạc online họăc offline.

Hi vọng với thanh công cụ này sẽ giúp ích nhiều hơn cho các bạn thành viên.

tranvanhung

P/s: Tham khảo hình đính kèm

Đính kèm

105.5 KB · Lượt xem: 184
    60.3 KB · Lượt xem: 134
Khóa học Quản trị dòng tiền
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Nhằm tạo điều kiện cho các bạn thành viên ngày càng dễ dàng hơn trong việc truy cập vào webketoan cũng như các tiện ích của diễn đàn tôi đã tiến hành tạo thanh công cụ search trên toolbar của Internet explorer, Fire fox và các trình duyệt khác.
Các bạn có thể tải tại địa chỉ sau: http://webketoanvn.forumtoolbar.com/
[/COLOR][/COLOR]
Không thấy admin hướng dẫn cài đặt trên Google Chrome?
Mình thử cài đặt trên trình duyệt này không thấy đáp ứng.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Hiện tại thanh toolbar này chưa thể chạy trên Google Chrome bác ạ, để khi nào ok em sẽ báo lại cho bác. Có vẻ trình duyệt này muốn giản tiện hóa các tiện ích hay sao ấy nên nó k cho chạy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA