Mỗi tuần một chuyên đề

Hợp đồng lao động theo mẫu!

• Thread starter ketoanque
  • Ngày gửi
K

ketoanque

Sơ cấp
23/7/08
28
0
0
50
Gò quao - Kiên Giang
Xin hỏi diển đàn!
Hợp đồng lao động theo mẫu của Co quan lao động Tôi đánh máy vi tính có được không hay là bắt buộc phải mua mẫu tại Sở Lao Động để xử dụng.
Thân chào!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Miến là theo đúng form là được mà. Đâu nhất thiết phải đúng như mẫu của Bộ Lao động đâu. Bạn có thể đánh bằng máy vi tính theo mẫu đó!

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
Miến là theo đúng form là được mà. Đâu nhất thiết phải đúng như mẫu của Bộ Lao động đâu. Bạn có thể đánh bằng máy vi tính theo mẫu đó!
Đúng rồi, miễn là theo form là được. Chứ nếu công ty có hàng nghìn lao động mà ngồi viết chắc chết mất.

P

phuonghong1406

Guest
1/6/08
44
0
0
Bình Thạnh
Hic hic...
Chào mọi người, sao em len Phòng LDTBXH Q.Tân Bình, em hỏi là đánh máy hợp đồng lao động (nội dung như mẫu) được k? Thì họ trả lời cũng được nhưng phải có logo trong mẫu HDLD đó. Nếu tim được logo đó thì đánh máy cũng được. Như vậy đúng k bà con.
Ai biết trả lời sớm giúp mình với, mình cũng đang làm nè. Hic...hic...

Phạm Văn Khang

Phạm Văn Khang

Cao cấp
19/12/05
1,360
32
48
Thái Bình - TP.HCM
Chào bạn
Đúng theo mẫu và không trái với Bộ luật lao động là được, không bắt buộc phải có logo đâu.
Chào

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,624
620
113
The Capital
Hic hic...
Chào mọi người, sao em len Phòng LDTBXH Q.Tân Bình, em hỏi là đánh máy hợp đồng lao động (nội dung như mẫu) được k? Thì họ trả lời cũng được nhưng phải có logo trong mẫu HDLD đó. Nếu tim được logo đó thì đánh máy cũng được. Như vậy đúng k bà con.
Ai biết trả lời sớm giúp mình với, mình cũng đang làm nè. Hic...hic...

Sao bạn không hỏi họ quy định đó ở văn bản nào, thật làm khó người khác quá à!

P

phuonghong1406

Guest
1/6/08
44
0
0
Bình Thạnh
Cám ơn mọi người nha, vậy mình sẽ tiến hành làm Hợp đồng đây. Ha ha.....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA