Thư cảm ơn !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Ban quản trị webketoan xin trân trọng gửi lời cảm ơn đến tất cả các thành viên đã tham gia và tạo nên sự thành công của buổi lễ kỷ niệm sinh nhật lần VI - webketoan tại các địa điểm Hà Nội, Nha Trang và Thành phố Hồ Chí Minh; đặc biệt là các bạn thành viên tại Hà Nội đã không quản ngại khó khăn (vì đợt ngập lụt lịch sử) để đến và tham gia vào sự kiện nhiều ý nghĩa này.

Chúng tôi cũng xin trân trọng gửi lời cảm ơn đến các nhà tài trợ: Misa, Fast, 1VS, DTL, Infor đã tài trợ cho đợt họat động này của diễn đàn.

BQT đặc biệt xin cảm ơn các bạn trong Ban tổ chức các địa phương đã nỗ lực hết mình để tổ chức thành công sự kiện này trên cả 3 miền mặc dù các bạn đã gặp không ít khó khăn trong công tác tổ chức do các điều kiện khách quan mang lại.

Trong quá trình tổ chức chắc chắn rằng chúng tôi có một vài thiếu sót có thể không làm hài lòng một số bạn thành viên nên chúng tôi cũng mong rằng các bạn thông cảm với chúng tôi vì mục tiêu chung của diễn đàn.

Ban quản trị webketoan hi vọng rằng diễn đàn sẽ mãi mãi là một người bạn thực sự gắn bó với tất cả các bạn thành viên, với các nhà tài trợ và mong các bạn thành viên, các nhà tài trợ sẽ luôn gắn bó với chúng tôi trong tất cả các họat động của diễn đàn.

Thay mặt Ban quản trị

tranvanhung

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Thư cảm ơn các thành viên tạm thôi công tác quản trị.

Thay mặt BQT, tôi xin chân thành cảm ơn các bạn HyperVN, AnhChuot, Nguyen Tu Anh, XIANGQIANG, Tiger2774 vì những đóng góp không mệt mỏi của các bạn trong thời gian qua dành cho cộng đồng Webketoan.

Nay vì điều kiện cá nhân không cho phép nên các bạn tạm thôi công tác quản trị, điều hành Webketoan. Công đồng Webketoan luôn nhớ đến nhưng đóng góp to lớn của các bạn và luôn hy vọng một ngày nào đấy các bạn lại có điều kiện đóng góp nhiều hơn cho công đồng.

Một lần nữa cảm ơn các bạn thật nhiều.

Hai Tam

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bạn letrans-điều hành box tổ chức tín dụng do bận việc riêng nên đã đề nghị tạm ngưng quản lý box.

Thay mặt cộng đồng webketoan, xin chân thành cảm ơn những đóng góp của letrans trong những năm vừa qua. Những kiến thức quý báu mà bạn đã chia sẽ sẽ lưu giữ trong lòng thành viên wkt với tên letrans.

http://webketoan.vn/forum/forumdisplay.php?f=153
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=24678

Chúc letrans gặp nhiều may mắn và thành công trong thời gian sắp tới.

Thanh Nam

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Lời cảm ơn-sinh nhật webketoan VII

Kính gởi Quý Thầy/Cô, Anh chị và các bạn

Sinh nhật webketoan lần thứ VII năm 2009 đã qua nhanh chóng nhưng vẫn còn lại dư âm trong mỗi thành viên tham dự. Thay mặt BQT webketoan, xin gởi lời cảm ơn chân thành nhất đến:

-Các Quý doanh nghiệp, các diễn đàn đã cùng tham gia, tài trợ buổi sinh nhật và gởi lời chúc mừng diễn đàn webketoan.

-Quý Thầy/Cô, các Anh/Chị từ khắp các miền Bắc/Trung/Nam đã nhiệt tình tham gia và gởi lời chúc mừng sinh nhật nồng nhiệt.

-Xin gởi lời cảm ơn đến các bạn đã nhiệt tình tham gia tổ chức.

Mong rằng mọi thành viên đã có những giây phút thật sôi động, vui tươi và không thể quên trong ngày tổ chức sinh nhật webketoan. Chúc cho cộng đồng webketoan ngày càng phát triển và đạt được nhiều thành công.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
BQT webketoan trân trọng thông báo về việc thay đổi nhân sự điều hành

Do bận công tác nên một số anh/chị sau không tham gia điều hành webketoan:
-Chị handung107
-Anh HAT
-Anh Paulsteigel
-Anh ERPVN
-Anh Tuanktcdcn
-Anh ATM919
-Anh TAT

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của Anh/Chị điều hành trên trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến Anh/Chị và gia đình.

Rất mong Anh/Chị vẫn mãi là những thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi có thời gian.

TM BQT

ThanhNam

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Anh Adam_tran thôi điều hành webketoan

BQT webketoan thông báo về việc thay đổi nhân sự điều hành:

Do bận việc gia đình nên anh Adam_tran thôi đảm nhiệm mod điều hành webketoan.

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của Anh trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến Anh và gia đình.

Rất mong Anh mãi là thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi có thời gian.

TM BQT

ThanhNam

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Thư Cám ơn CNN

Do bận việc nên CNN thôi đảm nhiệm mod điều hành webketoan.

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của CNN trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến CNN và gia đình.

Rất mong CNN mãi là thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi có thời gian.

TM BQT
Mina

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Thư cám ơn anh Va Anh Toi

Do bận việc nên Anh Va Anh Toi thôi đảm nhiệm mod điều hành webketoan.

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của Anh Va Anh Toi trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến Anh Va Anh Toi và gia đình.

Rất mong Anh Va Anh Toi mãi là thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi có thời gian.

TM BQT
Mina

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Thư cám ơn Bác Kế Toán Già Gân

Vì lý do sức khỏe nên bác Kế Toán Già Gân thôi đảm nhiệm mod điều hành webketoan kể từ ngày 01/09/2011.

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của Bác trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến Bác và gia đình.

Rất mong Bác mãi là thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi sức khỏe tốt hơn.

TM. BQT
Mina

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam
Bác cố gắng giữ sức khỏe nhé và trở lại với anh em
Thân

N

nguyen thi quyen

Sơ cấp
24/6/09
6
0
1
nghe an
Cảm ơn bác già gân nhiều! trong thời gian qua đã có những bài viết hay cho nhiều người học hỏi kinh nghiệm.
Chúc bác và gia đình sức khoẻ và hạnh phúc.
Mong bác khoẻ sớm trở lại với trang web.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Thư cám ơn Mod offline Tigon-ETC

Do bận việc nên Bạn Tigon-ETC thôi đảm nhiệm mod điều hành webketoan kể từ ngày 12/09/2011.

Thay mặt công đồng webketoan, BQT xin gửi lời chân thành cảm ơn đến những đóng góp của Tigon-ETC trong thời gian vừa qua. WKT xin gởi lời chúc sức khỏe và thành công đến Tigon-ETC và gia đình.

Rất mong Tigon-ETC mãi là thành viên thân thiết của wkt và sẽ trở lại cương vị điều hành wkt khi có thời gian.

TM BQT
Mina

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Ôi ku Gôn ah.....năm sau quay lại có thêm thư ký nhí đi kèm nhá he he

V

voanhkhoa

Sơ cấp
26/2/11
34
0
0
tphcm
Ðề: Thư cảm ơn !

Chúc các Bác dồi dào sức khỏe và sớm trở lại đồng hành cùng WKT nhe các Bác.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA