Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
T

tranquyen212

Guest
29/2/12
1
0
0
34
ha noi
Ðề: Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

ai có chuyên đề thực tập mẫu kế toán vốn bằng tiền năm 2010 thì mail cho m với, tìm trên mạng mà toàn là chuyên đề từ 10 năm trước rùi, hichic. Mail m là: kimcute.aof.212@gmail.com
thank các bạn nhìu, đang cần gấp quá, hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

jiangkwon

Guest
14/4/11
1
0
0
vinh

Chào anh tuanccc . hiện nay E đang lam báo cáo thực tập tốt nghiệp đề tài nguyên liệu vật liệu/vốn bằng tiền . anh có thể cho em báo cáo mẫu được ko ah.e xin chân thành cảm ơn!
email cua em là:s2.jiangkwon.s2@gmail.com

L

lienlienmanh

Guest
19/1/11
1
0
0
Bắc Giang

bạn ơi!bạn có báo cáo bạn cần chưa?gửi cho mình xin 1 bản, cảm ơn nhiều nha!

mình đang cần báo cáo kế toán tổng hợp về công ty TNHH TM , ai có help me!

mail của mình là kunyeu8xbg@gmail.com

P

pecofer

Guest
9/5/12
1
0
0
31
tp hcm

Chào các anh chị , em là mem mới tham gia diễn đàn , hiện em đang là sinh viên đang chuẩn bi làm báo cáo thực tập tốt nghiệp , em học trung cấp về kế toán nên không được làm đề tài , mà phải làm tất cả các phần hành kế toán của công ty mình đang thực tập , em đang thực tập tại công ty cổ vật tư thiết bị và xây dựng công trình , nhưg em lại không được thực tập mà chỉ được ngồi chơi , hoặc làm những việc linh tinh , cũng không liên quan đến vấn đề mình học. Hiện tại em đang rất lo lắng , và cần đến sự giúp đỡ của anh chị , mọi người giúp em với nhé. Em cám ơn mọi người nhiều
Nếu có thể tư vấn giúp em qua email : linhtho0811@gmail.com hoặc yhoo: linhtho_8111992

Sửa lần cuối:
N

nguyenngoctrang124

Sơ cấp
15/5/11
27
0
0
Cần Thơ

Có ai có bài tiểu luận về đề tài “NHỮNG THÁCH THỨC CỦA NHÀ QUẢN TRỊ TRONG THẾ KỶ XXI” cho mình xin với, tìm được quyển sách nhưng viết nhiều quá mình ko hiểu. thanks cả nhà nhiều

nghimaikhongra

nghimaikhongra

Guest
29/3/07
211
0
0
Hà Đông

em đang làm BC về 1 cty xd có sử dụng phần mềm Fast nhưng chưa biết viết ra sao.giáo viên hd của e yêu cầu chụp ảnh phần mềm phần hành chuyên đề sử dụng đưa vào bài báo cáo ạ :(. Anh/chị nào có bài tham khảo thì gửi cho e xin đc ko ạ? E cám ơn nhiều.
Email của em là: letme.flyaway@yahoo.com

M

MonicaPhuong

Guest
1/11/12
1
0
0
31
Bình Dương

Em xin số liệu về kế toán vật tư - hàng hóa ạ, vì e đang cần gấp :( e đã xin nhiều nơi mà vẫn chưa có dữ liệu hữu dụng ạ, Yêu cầu dữ liệu phải từ năm 2009=>2012 :( bao gồm các sheet : số liệu tồn kho vật tư đầu kì, chứng từ, bảng nhập-xuất-tồn [ít nhất là 6 tháng ạ :(], mẫu hóa đơn nhập-xuất
Email : pthaoctk@gmail.com
Yh : monica.phuongvn
em cám ơn rất nhiều ạ :(

H

hatien23

Guest
6/3/13
1
0
0
30
vĩnh phúc

có ai có chuyên đề nguyên vật liệu công ty xây dựng không cho e xin với.gửi vào email này giúp em với ạhuongmuaha_cute_9x2008@yahoo.com.vn

L

lambinhbg93

Guest
10/3/13
2
0
0
30
Bắc giang

Chào các anh / chị. Em là men mới, mog anh chị giúp e trả lời 1 số thắc mắc đc ko. E cảm ơn rất nhiều :)
e hiện tại đag đi Thưc tập tại công ty cổ phần sx và thương mại . em có hỏi bác Kt ở cty thì bác ấy khuyên lên làm về kt chi fi sx và tinh gia thanh sp .i ko biết đc ko hay e phải làm về chuyên đề #, Mong anh chị tư vấn và nếu có thể cho e xin TL liên quan đến nó. Mail of e là :ngoctuananh21@gmail.com
. Mà cty em mới thành lập đc từ năm 2011 mà bọn e tt yêu cầu phải từ 3 năm trở lên >"< , ko biết trog quá Trình làm báo cáo nó có ảnh hưởng j đến ko.?
Mong anh chị giúp e sớm tại cuối tháng e đã phải nộp BC tổng quan rồi !!!!
Em xin cảm ơn rấ nhiều

N

ngaokio

Guest
12/3/13
0
0
0
hải phòng

Mình đang làm bài báo cáo tốt nghiệp về kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương của công ty nội thất nhưng không biết làm thế nào cả .Nếu ai có bài báo cáo mẫu thì gửi cho mình tham khảo với. mail của mình là ngaokio@gmail.com. Thanks!

K

kimthoadt

Sơ cấp
16/3/10
26
0
1
Hà Nội

Cả nhà ơi. Anh, chị, bạn hay em nào có file luận văn chuyên đề kế toán doanh nghiệp cho em xin với ạ? Nếu có luận văn nguyên vậy liệu, CCDC trong công ty xây dựng thì càng tốt ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ. Mail của em: kimthoapce@gmail.com

V

voiccoi

Guest
26/12/13
1
0
0
31
Long An

Anh chị nào làm kế toán nguyên vật liêu ở công ty dệt may cho em xin với :044: :044:
mail của em đây ạ pepu92_ptit@yahoo.com.vn

T

tranngoc135

Sơ cấp
11/5/13
9
0
1
33
Hà Nội

Các anh chị ơi giúp em với,em đang làm luận văn về kế toán thuế,anh chị ai đã có kinh nghiệm làm luận văn về chuyên đề này giúp em với ạ.Nếu có file tài liệu thì cho em xin luôn với ạ.hic.
Với lại anh chị cho em hỏi trong năm 2013 có văn bản luật nào về thuế mà em phải chú ý kỹ và trình bày trong luận văn ko ạ?

D

dngphu

Guest
3/3/11
2
1
1
33
ben tre

Các anh chị nào có file luận văn về kế toán doanh thu, chi phí và xác định kết quả kinh doanh tại công ty xây lắp cho em xin tham khảo với. Em cảm ơn anh chị rất nhiều. Mail của em là phubtz@gmail.com

Sửa lần cuối:
N

ntb22031992

Guest
3/3/14
4
1
3
32
Đồng Nai

Anh chị nào có mẫu báo cáo thực tập kế toán mua hàng thì cho em xin nhé.
Cảm ơn nhiều ạ !
Mail của em là: ntb22031992@gmail.com

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
T

thuha2007

Guest
23/12/14
0
0
0
31
Mọi người ơi, em đang chuẩn bị đi thực tập bên công ty CMA- CGM và em đang chọn đề tài là xuất nhập khẩu ủy thác, anh chị nào đã từng làm qua đề tài này hoặc có tào liệu liên quan có thể chia sẽ cho em được không ạ, mail của em là nguyenthithuha200792@gmail.com. Cám ơn mọi người nhiều nhiều ạ !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA