Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
A

Adam

Guest
20/2/09
1
0
0
HCM
Chào cả nhà!
Em co một vấn đề mong Anh chị giup cho, em mới làm kế toán giá thành cho công ty mới thành lập, mà chưa biết làm thế nào để xây dựng đựoc hệ thông tính giá thành, mong anh chi chỉ cho em cách xây dựng hay anh chị có File nào cho em một File mẩu càng tốt. công ty em sản xuất trụ cầu thang, tay nắm, kẹp kính..., NVL chủ yếu là inox ống và inôx tấm, ngoài ra còn đá cắt, đá mài,.... Mong anh chi giúp em với. ĐC: soncia_08@ymail.com. Cảm on anh chị nhiều nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luc van

Guest
Em chào cả nhà!
cả nhà có ai chuyên đề thực tập về quản trị nguồn nhân lực không? Xin up lên cho em và mọi người tham khảo với.
Em cảm ơn rất nhiều!

N

nitchi1232003

Guest
12/4/07
14
0
0
quận 1 tp hcm
minh cũng đang làm báo cáo tốt nghiệp mà chưa biết chọn dế tài nào m cung định chọn Giá thành ai có cho mình mẫu với: email: nangthuytinh_th_tt@yahoo.com cảm ơn các đồng nghiệp nhiều

N

nhocheodat

Sơ cấp
3/12/09
8
0
1
Hà Nam
mình dang thưc tập ở công ty sản xuất thiết bị điện,ai có mẫu báo cáo thực tập chuyên đề kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm,làm ơn gửi cho mình với,mình sắp kết thúc đợt thực tập rồi.mail của mình: nhocheodat@zing.vn. hoặc kieuhanh_ntu48dn4@ymail.com. thank moi nguoi nhiu

N

nhocheodat

Sơ cấp
3/12/09
8
0
1
Hà Nam
mọi người ơi ai có bài mẫu báo cáo thực tập chuyên đề " Kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm" ,làm ơn gửi cho mình với,mình đang cần gấp lắm.
mail của mình: nhocheodat@zing.vn

K

kibi09

Guest
18/12/09
1
0
0
ha noi
hic,có anh chị nào đi trước có kinh nghiệm chọn đề tài thì truyền cho bọn em với ạ...t.t

C

Chuc Canh

Guest
27/12/09
1
0
0
Nha Trang
Hiện tại mình đang chọn đề tài thực tập tốt nghiệp.Mình đang phân vân không biết nên chọn đề tài nào vừa hay mà vừa thiết thực.Mong được các bạn góp ý cho mình là nên chọn đề tài nào và nếu các bạn có những bài luận văn về đề tài xin vui lòng gửi cho mình luôn nha, theo địa chỉ email: dothiso@gmail.com
Cảm ơn các bạn rất nhiều!:015:

P

PHO LE

Guest
Xin chào các bạn thành viên! Chúc các bạn vui vẻ! Mình đang gặp khó trong việc viết bài luận văn tốt nghiệp kế toán hành chính sự nghiệp đề tài các khoản chi. Rất mong các bạn giúp đở mình với!

T

thanhthoanlopketoan

Guest
30/9/09
2
0
0
38
dongthap
các bạn có báo cáo thực tập về chuyên đề:"kế toán tập hợp chi phí SX và tình giá thành"và đề tài:"kế toán doanh thu tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh"thi send cho mình qua địa chỉ email:thanhthoank07@gmail.com .Cảm ơn cac ban nhiều

T

tranthanhhaivd

Guest
20/3/07
37
0
0
xin luận văn tốt nghiệp " kế toán thanh toán trong doanh nghiệp nhà nước"

mình đang làm luận văn tốt nghiệp lớp văn bằng 2 ngành tài chính kế toán chuyên đề "Kế toán thanh toán" Mọi người ai có luận văn nay cho mình xin làm tài liệu tham khảo.
Rất mong sự quan tâm giúp đỡ . xin cám ơn.
tranthanhhaivd@yahoo.com.vn

D

dinhkhanh1988

Sơ cấp
16/6/09
16
0
0
35
Hà Nội
Chào mọi người.
Ai có mẫu báo cáo thực tạp tốt nghiệp đề tài "NVL - CCDC" thì cho mình với mình đang cần gấp vì sắp phải nộp báo cáo rùi. Ai có thì gửi qua "dinhkhanh1988@gmail.com" cho mình với nhé. Thanks mọi người nhiều.

T

tuongvyxanh86

Guest
6/3/08
2
0
0
viet nam
:biggrinda .Chào mọi người! mình đang thực tập tại công ty sản xuất đá ốp lát và cần tài liệu về các DN sản xuất đá, ai có tài liệu thì cho mình tham khảo với nha, cám ơn mọi người nhìu!

T

truongthuyt4

Guest
19/12/09
2
0
0
40
Dong Nai
Chào các anh chị, em đang làm đề tài tốt nghiệp đại học (Trường đại học mở) kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương ở công ty TNHH ngoài quốc doanh nhưng không biết phải làm như thế nào, anh chị nào có bài mẫu về đề tài này. Anh chị vui lòng gửi cho em tham khảo được không ạ. Cảm ơn các anh chị trước. E-Mail của em là: trankimt4@yahoo.com

T

truongmo1257

Guest
2/9/09
0
0
0
hai phong
Chẳng thấy gì ngoài xin xỏ hết. chán. sao mọi người không thể tụ làm được sao?
uhm.Tất nhiên hỏi xin báo cáo thực tập không hẳn ai cũng copy nguyên văn rồi. Đa số sinh viên làm báo cáo lần đầu thì chưa thể biết cần những gì trong bài báo cáo rồi, nên tham khảo báo báo khác để đúc rút ra những điểm quan trọng trong báo cáo thì nên xem lắm chứ.

P

PHUONGLANTBD

Trung cấp
27/11/09
93
6
18
HA NOI
mình có BCTT cty may đây tham khảo nhé(Hơi lâu lâu rồi đấy)!Chúc thành công!

M

Mrcom86

Guest
10/9/09
1
0
0
37
Sơn La
mình đang thực tập ở Công ty CP vật liệu xây dựng mà chưa bit nên chọn đề tài gì,ai giúp mình với. Công ty chỗ mình có cả nhà máy trực thuộc nữa ! ai rảnh thì gửi mail cho mình mrcom8x@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA