File làm kế toán trên excel miễn phí

• Thread starter ketoannhatnghe
  • Ngày gửi
V

vudinhmeo

Guest
16/7/11
42
0
6
36
hải dương
e ko tải được, cho e xin vào đại chỉ mail (dinhketoanhd@gmail.com )
được ko a? e cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

jameme1022

Guest
15/6/16
5
1
3
30
mình thấy bữa nay toàn dùng phần mềm kế toán như 1A, MISA hay FAST, nó tiện dụng và nhiều tính năng, thao tác cũng dễ nữa. Hồi xưa xài EXCEL mà thiếu nhìu quá, nhưng cảm ơn bài chia sẻ nhé

K

khinhkhi

Guest
19/6/16
0
1
2
30
mình trước cũng xài excel, xong giờ cái thấy quảng cáo mấy phần mềm kế toán, không biết có hữu ích hơn excel hông ta

• Like
Reactions: PHANMEMKETOANVIET
M

mylovemy

Guest
20/6/16
3
0
1
30
ôi hay thế ạ, save về làm tài liệu, cảm ơn ạ

T

thoa mụn

Guest
22/6/16
1
0
1
31
Công ty em làm theo QĐ 48 thì em phải sửa các thông tin trên đây bằng cách nào ạ. anh chị giúp em với
bạn Lê Nguyễn bạn chỉnh sửa đuoc chuaw có thể chỉ giúp mình được không. Mình đang rất cần

L

lamthihuyen0210

Guest
20/6/16
6
0
1
32
mình không tải được link này.híc.có thể gửi giúp vào mail mình với lamthihuyen0210@gmail.com, mình cảm ơn ạ

H

Haiman7

Guest
28/3/16
3
0
1
34
mình thấy bữa nay toàn dùng phần mềm kế toán như 1A, MISA hay FAST, nó tiện dụng và nhiều tính năng, thao tác cũng dễ nữa. Hồi xưa xài EXCEL mà thiếu nhìu quá, nhưng cảm ơn bài chia sẻ nhé
uhm mình cũng chuyển từ EXCEL sang kế toán 1A nè, đơn giản hơn nhìu

M

myanphuyen90

Guest
30/6/16
0
0
0
35
Thường thường các file này có cài pass. ID nào có pass cho mình xin được ko. Minh cũng đang sử dụng phần này mà NXT ít mã quá đi, mà bên mình đang làm có rất nhiều mã hàng. Mình cần pass để kéo theo hàng
Bạn nào có pass cho mình xin nha

C

chenchen10

Guest
12/6/16
3
1
3
34
Mình thấy giờ nhìu phần mềm kế toán lắm, xài đơn giản và hiệu quả nữa, sao không xài mà xài trên excel

P

PHANMEMKETOANVIET

Guest
27/7/16
0
0
0
33
mình trước cũng xài excel, xong giờ cái thấy quảng cáo mấy phần mềm kế toán, không biết có hữu ích hơn excel hông ta
Dùng PM tiện hơn rất là nhiều bạn ah,số liệu chính xác,lên sổ sách cũng đẹp nữa..tiết kiệm dc thời gian

Hoang Anh2606

Hoang Anh2606

Làm trai cho đáng làm trai
Mọi người ai sử dụng file này, có thể chia sẻ vài điều cần lưu ý trước khi sử dụng cho em với được không ạ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA