Mỗi tuần một chuyên đề

400 Bad Request là gì?

• Thread starter HO Anh Hue
  • Ngày gửi
H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh
Mình không biết tiếng Anh, những tháng gần đây khí vào diễn đàn gửi bài trả lời trên màn hình thường hiện lên câu 400 Bad Request mỗi lần như thế mình phải vào lại từ đầu rất mất thì giờ. Vậy ý nghĩa của câu đó là gì? làm thế nào để khắc phục.

Khóa học Quản trị dòng tiền
HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
Ðề: 400 Bad Request là gì?

Vấn đề này liên quan đến Cookie của trình duyệt bạn đang xài, bạn nên dọn dẹp máy thường xuyên. Có thể tham khảo thêm phần mêm CCleaner.

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Vấn đề này liên quan đến Cookie của trình duyệt bạn đang xài, bạn nên dọn dẹp máy thường xuyên. Có thể tham khảo thêm phần mêm CCleaner.
Em cũng bị như Anh (Chị) HO Anh Hue, nếu bấm mũi tên ngược phía trên nhanh lên liên tiếp cho nó quay về màn hình trc đó, thì gửi bài đc, hi

H

HO Anh Hue

Cao cấp
11/11/11
6,185
1,235
113
Hoa Binh

Em cũng bị như Anh (Chị) HO Anh Hue, nếu bấm mũi tên ngược phía trên nhanh lên liên tiếp cho nó quay về màn hình trc đó, thì gửi bài đc, hi
Cám ơn các bạn góp ý nhế.
Mình cũng thử nhiều lần quay về diễn đàn thì bài viết bị mất phải viết lại từ đầu nên mất thời gian.

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Vấn đề này có nhiều nguyên nhân nhưng như Admin nói trên. Anh chị nên xóa lịch sử duyệt Web...Nên dùng phần mềm Ccleaner dọa dẹp cho sạch. Vừa giúp máy tính chạy nhanh hơn, vừa khác phục lỗi Bad đó...

B

binhelectronic

Sơ cấp
15/10/12
0
0
1
hcm

Em cũng thường bị,thế là tắt modem wifi mở lại là được đó các bác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA