Chọn mua phần mềm kế toán (pmkt) – hảy sáng suốt !

• Thread starter yustme
  • Ngày gửi
G

GNL Summer Camp

Guest
6/5/16
5
1
3
39
gln.edu.vn
Một công ty vừa và nhỏ không nên mua một phần mềm kế toán hiện đại, có nhiều tính năng đa dạng, bởi vì bạn sẽ chỉ nhận được nhiều điều phức tạp hơn nhu cầu thực tế của mình.

• Like
Reactions: Nhị Thiếu Gia
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhị Thiếu Gia

Nhị Thiếu Gia

Trung cấp
8/2/15
81
12
8
hà nội
simba.vn
Gồm tất cae các phân hệ hả?
4tr đối với bản thương mại thì k có phân hệ giá thành. còn nếu đày đủ tất cả thì 5tr5 bạn ak. Không biết đơn vị bạn làm thương mại hay sản xuất

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital
Một công ty vừa và nhỏ không nên mua một phần mềm kế toán hiện đại, có nhiều tính năng đa dạng, bởi vì bạn sẽ chỉ nhận được nhiều điều phức tạp hơn nhu cầu thực tế của mình.
Xét về ngắn hạn thì đúng nhưng xét theo khía cạnh dài hơi, doanh nghiệp sẽ phát triển, nếu dùng liên tục ổn định 1 phần mềm ngay từ khi thành lập sẽ có lợi hơn nhiều đó :)

M

mynguyen82

Sơ cấp
5/1/18
2
0
1
30
Nếu có điều kiện thì nên sử dụng bản phần mềm viết riêng cho doanh nghiệp, đặc biệt là đối với các công ty sản xuất, cần định mức nguyên vật liệu chính xác, mà cái này tùy theo từng ngành nữa, nên mình khuyến cáo các bạn nên sử dụng bản phần mềm viết riêng. Nếu không thì hãy cân nhắc đến bản đóng gói, công ty phần mềm Lion mình thấy làm ổn cả hai mảng này, hiếm công ty nào làm tốt cả hai mảng lắm, như Misa thì mạnh về bản đóng gói, Fast thì mạnh về bản thiết kế, nhưng giá lại hơi chát.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA