Mỗi tuần một chuyên đề

Giúp đỡ: Chuyển từ Kỹ thuật sang Kinh tế

• Thread starter vuadumuc
  • Ngày gửi
V

vuadumuc

Guest
2/8/10
3
0
0
38
hà nội
Mình học Bách Khoa Hà Nội. Ra trường được 1 tháng ông anh trai gửi vào 1 công ty làm trợ lý Tổng Giám Đốc. Vì học kỹ thuật nên mình có biết gì về kinh tế đâu. Minh muốn biết 1 chút gì đó về kế toán. Mong các bạn định hướng cho mình để mình biết phương hướng học hỏi nhé. Dù biết là chậm nhưng không phải là quá muộn đúng không các bạn.
Cám ơn các bạn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Theo mình bạn nên đi học một khoá đào tạo kế toán ngắn ngày. Hiện nay có rất nhiều trung tâm dạy kế toán chỉ trong vài tuần. Chúc bạn thành công. Thân!

V

vuadumuc

Guest
2/8/10
3
0
0
38
hà nội
Bạn biết chỗ nào học ở Hà Nội không? Chỉ cho mình với, cám ơn bạn nhiều. Mình đang học việc tại công ty. Sắp phải làm việc với các cấp lãnh đạo rồi mà kinh tế ko biết gì thì cũng nản thật. Bạn và mọi người giúp mình nhé. Thanks

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Bạn biết chỗ nào học ở Hà Nội không? Chỉ cho mình với, cám ơn bạn nhiều. Mình đang học việc tại công ty. Sắp phải làm việc với các cấp lãnh đạo rồi mà kinh tế ko biết gì thì cũng nản thật. Bạn và mọi người giúp mình nhé. Thanks

Bạn thử vào trang web bacthanh.com xem nhé. Thân!

V

vuadumuc

Guest
2/8/10
3
0
0
38
hà nội
Mà bạn có cuốn sách nào cơ bản để đọc không? định hướng cho tớ cái, tớ chưa biết nên đọc và tìm như thế nào. Học ở đó chỉ có 8 buổi e rằng chỉ là lướt sóng. Nhưng mai tớ sẽ qua đo học hỏi xem sao.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Thế bạn muốn học kế toán tài chính hay kế toán quản trị?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA