Biểu mẫu chứng từ kế toán, bctc, bcqt theo quyết định 48

• Thread starter Nhothuy1988
  • Ngày gửi
N

Nhothuy1988

Sơ cấp
2/2/10
10
0
1
36
Tp. Hồ Chí Minh
Em chào diễn đàn !

Diễn đàn cho em xin mẫu biểu chứng từ, sổ sách, BCTC, BCQT theo quyết định 48 với ạ

mail của em là: chidhim@gmail.com

em cám ơn diễn đàn:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
D

dieulinhhvtc

Guest
5/3/11
12
0
0
ha noi
Mình cũng đang rất cần mẫu chứng từ sổ kế toán theo quyết định 48, đồng chí nào có làm ơn gửi cho em 1 bản

Sửa lần cuối:
W

water1601

Guest
21/9/09
1
0
0
tp hcm
chào anh!
anh cho em xin file excel sổ sách kế toán hình thức Nkc, qđ 48 với (vì file này theo qđ 15)
anh gửi mail thuyho185@gmail giúp em nhé
em cảm ơn anh nhiều lắm ^^

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội
Dear các bạn,

Các bạn đang tìm mẫu sổ sách kế toán dùng trong Hình thức kế toán Nhật ký chung hoặc Chứng từ ghi sổ hay Nhật ký sổ cái?

Mình gửi tới các bạn mail này, cung cấp cho bạn một số mẫu sổ hữu ích. Rất mong là sẽ giúp ích cho công việc của các bạn.

Giáo trình Excel dành cho kế toán: Link: Giáo trình Excel dành cho Kế toán - ketoan.org

Mẫu sổ theo Hình thức Nhật ký chung: Mẫu Sổ Nhật ký chung trên Excel theo Hình thức kế toán Nhật ký chung - ketoan.org

Mẫu sổ theo Hình thức Chứng từ ghi sổ: Mẫu sổ sách theo Hình thức kế toán Chứng từ ghi sổ trên Excel - ketoan.org

Mẫu sổ theo Hình thức Nhật ký- Sổ cái: Mẫu sổ sách theo hình thức Nhật ký- Sổ cái (Excel) - ketoan.org

File Excel công nợ: File Excel Kế toán Công nợ - ketoan.org

Chúc các bạn thành công!
--

M

minh la

Guest
1/7/11
1
0
0
tho xuan - thanh hoa
em muốn xin file excel mà trong đó có chứa các mẫu sổ kế toán ghi theo hình thức Chứng từ ghi sổ. Ai có gửi giúp vào mail cho em với. Mail của em là: tranthithanhmai90@gmail.com. Em cảm ơn nhiều ạh.

tungthe

tungthe

Guest
12/8/11
15
5
3
37
phu binh- thai nguyen
xin chao ca nha! em la 1 thanh vien moi toanh vua buoc vao nghe ke toan. e dang can cac bieu mau chung tu va so sach ke toan theo hinh thuc nhat ky chung cua quyet dinh 48. cac anh chi cho em xin voi nhe! em xin cam on moi nguoi.
anh chi gui cho em theo dia chi: labahe11@gmail.com nhe!

levanton

levanton

Cao cấp
Hiện các file số sach đã được gửi kèm ơ các topic trong box : Sổ sách, báo cáo kế toán
Các bạn chịu khó đọc chủ đề từ đâu đề có thể tải file về tham khảo mà không phải xin.

Bạn vào link sau tải file số 1 về tham khảo. Ngoài ra, trong phần mềm HTKK thuế cũng có 1 phần Báo cáo tài chính

http://www.webketoan.vn/forum/f49/cac-file-excel-so-sach-ke-toan-92547.html

Các bạn lưu ý viết bài có dấu nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA