Mẫu thuyết minh BCTC_QD15:đã sửa đổi theo TT244/2009.

• Thread starter VTM
  • Ngày gửi
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Mẫu Thuyết minh Báo cáo tài chính (theo Quyết định 15/2006) đã được sữa đổi bổ sung theo Thông tư 244/2009/TT-BTC.

Tải file TMBCTC (QD15) đã sửa đổi theo TT244/2009. (Trích từ tài liệu của VCCI-ITB_Phòng Thương mại và Công nghiệp Việt nam-Viện Tin học Doanh nghiệp_BP Phát triển phần mềm kế toán)

Bạn nào cần tham khảo thì tải về theo link trên.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bebebe

Guest
9/12/08
2
0
0
tp
mình không link được bạn ơi ....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam
T

Tue Tam

Guest
25/12/10
1
0
0
39
Thanh Hoá
Cam on dien dan rat nhieu.Dien dan da giup minh rat nhieu trong thoi gian qua. Cac ban cho mình hỏi luôn nhé, bây giờ công ty mình nhận gia công công đoạn (VD: gia công mũi giầy) cho công ty A trong nước, khi nhập nguyên liệu của công ty A về thì công ty mình hạch toán vào tài khoản nào ? minhg định cho vào 002 có được không các bạn? các bạn giúp mình với nhé, mình cám ơn các bạn nhiều lắm.Mong nhận hồi âm của các bạn tù bốn phương

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam
Cam on dien dan rat nhieu.Dien dan da giup minh rat nhieu trong thoi gian qua. Cac ban cho mình hỏi luôn nhé, bây giờ công ty mình nhận gia công công đoạn (VD: gia công mũi giầy) cho công ty A trong nước, khi nhập nguyên liệu của công ty A về thì công ty mình hạch toán vào tài khoản nào ? minhg định cho vào 002 có được không các bạn? các bạn giúp mình với nhé, mình cám ơn các bạn nhiều lắm.Mong nhận hồi âm của các bạn tù bốn phương

Chuẩn đó cho vào TK 002 bạn à, vì bạn là đơn vị nhận gia công mà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA