Góp ý cho trang tuyển dụng việc làm www.tuyenketoan.com.vn

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
24/4/03
3,169
995
113
17
HCM
www.thanhnamtax.com
Mặc dù mới khai trương được 02 tuần nhưng Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của hàng trăm hồ sơ ứng viên gởi về cũng như rất nhiều công việc mới từ các nhà tuyển dụng.

Trang Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đang trong giai đoạn thử nghiệm nên chắc sẽ không thiếu những lỗi kỹ thuật cũng như sai sót, rất mong nhận được sự ủng hộ góp ý của các bạn thành viên.

Anh/chị có thể viết bài góp ý tại đây hoặc gởi mail tai trang việc làm cho admin.

Chúc mọi người có một việc làm như ý.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

tienbac308

Sơ cấp
30/1/10
24
0
1
Hải Phòng
"There are no postings meeting the criteria you specified" Các bạn nên việt hóa toán bộ trang web. Nếu muốn tiếng Anh thì để khách hàng tự lựa chọn bằng cách "chọn ngôn ngữ" !!!

S

SVketoan263

Sơ cấp
17/5/11
1
0
0
27
Ho Chi Minh & Quy Nhon
e hèm...theo em thấy đó là :
- cai JOB SEARCH - người tìm việc - nhà tuyển dụng : nên để lên trên đầu ngang hàng với cái tìm việc màu xanh....
- cái việc tiêu điểm nên để dưới cái việc làm mới
- cái tờ nhóm theo địa phunog7 là không cần thiết
- hic...nen định dạng lải font chữ...nhìn vào rối mắt quá...chổ chữ to...chữ nhỏ...2 con ngươi muốn loạn lên...hehehe...
đ1o là ý kiến của em...

ketoanducha12

ketoanducha12

Thành viên thân thiết
18/10/11
158
10
18
Hà Nội
ketoanducha.vn
Mình thấy trang web sơ sài quá, không bắt mắt, nhìn trang vietnamworks thấy rất chuyên nghiệp. Từ "Đầu trang", "Đăng nhập" ... ít ra đầu từ cũng nên viết hoa.

tuannv

tuannv

nguoiketoan.vn
19/12/08
182
5
18
nguoiketoan.vn
nguoiketoan.vn
Mình thấy trang web sơ sài quá, không bắt mắt, nhìn trang vietnamworks thấy rất chuyên nghiệp. Từ "Đầu trang", "Đăng nhập" ... ít ra đầu từ cũng nên viết hoa.
Tất nhiên là trang tuyển dụng việc làm trên Webketoan không bằng trang Vietnamworks :), nhưng bạn nhận xét cũng như không. Tương tự như bạn nói trang Vietnamworks không có nhiều thông tin và kiến thức về tài chính kế toán bằng trang Webketoan, điều này là hiển nhiên

N

nguyetpo

Sơ cấp
16/2/12
2
0
1
ha noi
Ðề: Góp ý cho trang tuyển dụng việc làm www.tuyenketoan.com.vn

Mình muốn đăng thông tin tuyển dụng nhân viên mà ko vào được phần này, các bạn giúp mình với?

T

truchuong130

Sơ cấp
19/3/12
4
0
0
30
truchuong130

Trang không vào được nữa bạn ơi :(

N

nthihuyen

Sơ cấp
6/4/12
0
0
0
29
HCM

Bạn đem so sánh như thế là ko hợp lí. Bạn biết rõ VNW chứ?

Trang không vào được nữa bạn ơi :(
Bạn đang đi Spam cho VNW đó a?

Mặc dù mới khai trương được 02 tuần nhưng Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của hàng trăm hồ sơ ứng viên gởi về cũng như rất nhiều công việc mới từ các nhà tuyển dụng.

Trang Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đang trong giai đoạn thử nghiệm nên chắc sẽ không thiếu những lỗi kỹ thuật cũng như sai sót, rất mong nhận được sự ủng hộ góp ý của các bạn thành viên.

Anh/chị có thể viết bài góp ý tại đây hoặc gởi mail tai trang việc làm cho admin.

Chúc mọi người có một việc làm như ý.
Chào bạn

Mình cũng đã đi tìm một số mã nguồn cho Web việc làm. Mã nguồn bạn sử dụng chưa thực sự thân thiện với Google. Vì vậy cũng khó cạnh tranh với các trang web việc làm khác đang nở rộ ngày một nhiều.

Mình thấy http://www.ejobsitesoftware.com/jobsite_demo/ được SEO khá tốt, cấu trúc Web cũng giúp bạn thuận lợi hơn đối với SEO. Nhưng giá của nó thì qá mắc. Nếu bạn cũng thực sự quan tâm tới Web việc làm bạn có thể gửi mail cho mình nhé.

Sửa lần cuối:
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,012
125
63
45
Hà nội
vnuni.net

Khi một trang web đã có cái tên chuẩn và đẹp. Không nên và không cần đưa ra cho nó những cái tên phụ, có thể đăng ký để giữ cái tên, nhưng đưa lên thì không nên vì nó làm loáng và rối. Theo em thì như vậy.
webketoan có webketoan.vn, webketoan.com, webketoan.net, webketoan.org (hầu hết các hãng đều làm như vậy luôn). Cái đó gọi là bao vây tên miền. Nói thật là trong các domain thì mình lại ko thích nhất cái .com.vn vì gõ dài (mặc dù ở VN thì nó là chính quy).

Đó còn chưa kể trường hợp làm SEO, nhiều công ty phải bỏ cực nhiều tiền để mua 1 domain có từ khóa liên quan tới sản phẩm, dịch vụ mà mình cung cấp, kiểu như phanmemketoan.com chẳng hạn (domain này nếu bán thì ít nhất là 200tr).

Ngoài ra, ở VN, domain còn phải tránh bị gõ dính tiếng Việt (hair.com --> hải.com) gây khó chịu cho người vào web khi gõ url

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,012
125
63
45
Hà nội
vnuni.net

Bộ editor của trang web là khá khó sử dụng, hôm vừa rồi mình edit mãi 1 tin tuyển dụng mà ko thể theo đúng ý mình được.

tuannv

tuannv

nguoiketoan.vn
19/12/08
182
5
18
nguoiketoan.vn
nguoiketoan.vn

webketoan có webketoan.vn, webketoan.com, webketoan.net, webketoan.org (hầu hết các hãng đều làm như vậy luôn). Cái đó gọi là bao vây tên miền. Nói thật là trong các domain thì mình lại ko thích nhất cái .com.vn vì gõ dài (mặc dù ở VN thì nó là chính quy).

Đó còn chưa kể trường hợp làm SEO, nhiều công ty phải bỏ cực nhiều tiền để mua 1 domain có từ khóa liên quan tới sản phẩm, dịch vụ mà mình cung cấp, kiểu như phanmemketoan.com chẳng hạn (domain này nếu bán thì ít nhất là 200tr).

Ngoài ra, ở VN, domain còn phải tránh bị gõ dính tiếng Việt (hair.com --> hải.com) gây khó chịu cho người vào web khi gõ url
Điều anh nói là đúng.
Tuy nhiên, nếu giữ được cái .vn, .com.vn, .com, .net rồi thì tạo thêm một trong những cái free như .tk là không cần thiết. Anh có thể tạo ra để giữ tên, những không cần công bố tên này vì cần hướng mọi người vào một vài tên chuẩn hơn đã có rồi.

huongmeoluoi

huongmeoluoi

Sơ cấp
15/12/10
42
1
6
Hải Dương

Mình cũng muốn đăng tin tìm việc trang tuyển dụng mà k đc các bạn ah! ai chỉ dùm mình với

V

vuhien92

Sơ cấp
3/3/13
0
0
0
27
thanh xuân, hà nội

Mình thấy trang web đang còn sơ sài, chưa có nhiều chuyên mục như các trang tìm việc làm khác.

www.ketoantrongoi.com

5

5landvn

Sơ cấp
27/5/13
0
0
0
28
Hà Nội
muanhagiare.vn

Site có giao diện không đẹp nhưng các chức năng sử dụng như đăng ký, đăng nhập hay tìm kiếm thì đơn giản và dễ sử dụng

E

epro79

Sơ cấp
3/6/13
0
0
0
31
HCM
noodesign.net

Vì sao qua 1 thời gian rồi mà vẫn để nữa tây nữa ta nhỉ. Đọc được cái tin này, nghĩ là đã & đang còn nâng cấp(Tuyenketoan "mở cửa" trở lại )
Mặc dù mới khai trương được 02 tuần nhưng Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của hàng trăm hồ sơ ứng viên gởi về cũng như rất nhiều công việc mới từ các nhà tuyển dụng.Mat ong nguyen chatgia cong inoxthiet ke web dong naithiet ke web bien hoaDich vu dang tinnha dat dong naithuoc moc tocbang thong minhbang huynh quangmat ong rung
Trang Webketoan Job: Webketoan - Trang tuyen dung viec lam đang trong giai đoạn thử nghiệm nên chắc sẽ không thiếu những lỗi kỹ thuật cũng như sai sót, rất mong nhận được sự ủng hộ góp ý của các bạn thành viên.nhom kinhcua satlan canlam nailhoc nail day naildao tao nailday nghe nailhoc nghe nail
Anh/chị có thể viết bài góp ý tại đây hoặc gởi mail tai trang việc làm cho admin.hoc nailhoc tocday tochoc trang diemhoc phun xamhoc spahoc cham soc daghe sofa cao capsofa salonghe sofa gia re
Chúc mọi người có một việc làm như ý.Lanopearl Viet namIncense Making Machinemay lam nhangshop bao cao su hcmthuoc chua xuat tinh somthuoc chua yeu sinh lydung cu tinh ducdo choi tinh ducsex toy

Thành viên trực tuyến

• hoang lao ta

Xem nhiều