Góp ý cho trang tuyển dụng việc làm www.tuyenketoan.com.vn

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
S

sannhanluc

Sơ cấp
22/8/13
0
0
0
Ha Noi
sannhanluc.com
Ðề: Góp ý cho trang tuyển dụng việc làm www.tuyenketoan.com.vn

Mỗi trang có một thế mạnh mà. ứng dụng phát triển về lĩnh vực khác nhau lên k thể so sánh webketoan với vietnamworks được

Kaspersky

Kaspersky

www.caocuong.net
16/7/12
747
124
43
www.caocuong.net

Khi một trang web đã có cái tên chuẩn và đẹp. Không nên và không cần đưa ra cho nó những cái tên phụ, có thể đăng ký để giữ cái tên, nhưng đưa lên thì không nên vì nó làm loáng và rối. Theo em thì như vậy.
Em nghĩ cái này chỉ là cái Domain phụ thêm thôi, chứ cái Domain chính vẫn là trên đó. Mục đích nhiều Domain nhưng cùng một Host để khi Search Google người dùng sẽ vào nhiều hơn thôi mà.

L

lienhe1viec

website tuyển dụng việc làm 1viec.com
27/8/16
4
1
1
28
Hà Nội
1viec.com
Tuyển dụng bây giờ rất nhiều website làm mình thấy web kế toán này cũng rất hay. CHuyên về một lĩnh vực không sao nhãng sang lĩnh vực khác. hy vọng sẽ có thêm nhiều việc làm kế toán hơn từ website này để cộng đồng kế toán có thêm nhiều việc làm hơn nữa. ad có thể lấy thêm việc làm từ các nguồn việc làm kế toán khác http://1viec.com/ke-toan-kiem-toan-c8 để tăng thêm thông tin cho trang của mình

xin cảm ơn

• Like
Reactions: motmotmot101010
K

kimloan69

Phụ nữ không nên ngồi góc văn phòng
28/9/16
9
2
3

Bạn đem so sánh như thế là ko hợp lí. Bạn biết rõ VNW chứ?

Bạn đang đi Spam cho VNW đó a?

Chào bạn

Mình cũng đã đi tìm một số mã nguồn cho Web việc làm. Mã nguồn bạn sử dụng chưa thực sự thân thiện với Google. Vì vậy cũng khó cạnh tranh với các trang web việc làm khác đang nở rộ ngày một nhiều.

Mình thấy http://www.ejobsitesoftware.com/jobsite_demo/ được SEO khá tốt, cấu trúc Web cũng giúp bạn thuận lợi hơn đối với SEO. Nhưng giá của nó thì qá mắc. Nếu bạn cũng thực sự quan tâm tới Web việc làm bạn có thể gửi mail cho mình nhé.
Anh cho em hỏi một chút SEO là gì vậy ạ?

DTS_KT

DTS_KT

Sơ cấp
24/5/17
1
0
1
cảm ơn vì đã cung cấp dịch vụ :)

K

ketoantiengtrung

tuyển kế toán biết tiếng trung
31/8/17
4
1
1
33
Hồ Chí Minh
1111.com.vn
Chào admin và mọi người

Có ai hướng dẫn mình cách đăng tin tuyển dụng kế toán không? Vì mình không thấy chổ nào để đăng tin hết

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
28/7/05
3,097
1,022
113
45
TP.HCM
K

ketoantiengtrung

tuyển kế toán biết tiếng trung
31/8/17
4
1
1
33
Hồ Chí Minh
1111.com.vn
Chào @Viet Huong

Cám ơn bạn đã hỗ trợ, mình có vào mà không thấy mục đăng chủ đề mới như hình nè. Không biết để đăng bài có cần tài khoản phải như thế nào không nữa

S

spring0880

Sơ cấp
17/10/17
2
0
1
42
Mình cũng có ý kiến giồng bạn Ketoan tiengtrung, mình cũng ko tìm thấy mục đăng chủ đề mới ở đâu nữa, bạn hướng dẫn lại cho mình với. Hay do mình là tài khoản mới, nên cần có cá điều kiện gì mới được đăng Chủ đề mới nhỉ. Giúp mình với. Thanks

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
28/7/05
3,097
1,022
113
45
TP.HCM
Chào @Viet Huong
Cám ơn bạn đã hỗ trợ, mình có vào mà không thấy mục đăng chủ đề mới như hình nè. Không biết để đăng bài có cần tài khoản phải như thế nào không nữa
Mình cũng có ý kiến giồng bạn Ketoan tiengtrung, mình cũng ko tìm thấy mục đăng chủ đề mới ở đâu nữa, bạn hướng dẫn lại cho mình với. Hay do mình là tài khoản mới, nên cần có cá điều kiện gì mới được đăng Chủ đề mới nhỉ. Giúp mình với. Thanks
Để mở được chủ đề mới tại khu vực này, các bạn cần đạt tối thiểu 50 bài viết trên diễn đàn nhé.

Manabox2

Manabox2

Dịch vụ kế toán chất lượng Nhật bản
22/5/17
14
8
3
27
manaboxvietnam.com
@Viet Huong Vậy tại sao có những tài khoản chỉ có 3 - 4 post đã có thể đăng tuyển dụng được rồi ạ??

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
28/7/05
3,097
1,022
113
45
TP.HCM
@HungTV : Kiểm tra và hỗ trợ các bạn giúp chị nhé.

P

Phạm Phương Trang nd

Sơ cấp
26/10/18
46
2
8
23
Nên làm một diễn đàn nữa cho mọi người lên trao đổi trên đó như ở webketoan bạn à. Chúc trang sớm phát triển

P

Phạm Phương Trang nd

Sơ cấp
26/10/18
46
2
8
23
Theo mình trang chủ cần hiện lên các công ty đang cần tuyển kế toán để cho nó trực quan, sinh động và tiện cho người cần tìm kiếm công việc liên quan đến kế toán tìm được công ty hợp lý

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Xem nhiều