Copy HTKK về máy tính khác

• Thread starter kimngan6987
  • Ngày gửi
K

kimngan6987

Sơ cấp
14/2/11
11
0
0
hà nội
Cả nhà cho em hỏi với. HTKK có thể cóp tự máy này sang máy khác và làm tiếp được không, và nếu được thì cóp lại phần mới làm vào máy cũ thế nào ạ!
Ví dụ: Em cóp HTKK tại công ty rùi về nhà làm tiếp sau đó cóp tới công ty thì có được không và làm thế nào a! Cả nhà giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyet an

Sơ cấp
16/5/09
13
1
0
an thanh
Được bạn ạ. Bạn có thể copy đi bất cứ máy tính nào. Bạn cho đc mail đi, mình chỉ bạn kỹ hơn.

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Bạn chỉ cần copy cái data dữ liệu là được. Nhưng nếu bạn đã làm ở máy tính khác thì không được làm song song ở máy tính cũ nữa. Khi nào muốn làm ở máy tính đã copy thì copy lại data ở máy tính vừa làm xong nha!

K

kimngan6987

Sơ cấp
14/2/11
11
0
0
hà nội
địa chỉ mail của mình nè. kimngan6987@gmail.com. giúp tớ nhé! Thanks

hu hu thực ra t vẫn chưa biết cop thế nào, coppy data? Chỉ rõ hộ mình với.

Sửa lần cuối:
N

nguyet an

Sơ cấp
16/5/09
13
1
0
an thanh
Mình gởi mail cho bạn rùi
Check mail nha
Chúc vui.

H

huong02

Guest
3/5/11
2
0
0
Tan Binh
Bạn kết xuất phần kê khai ra excel rồi về nhà đổ lại vào phần mềm HTKK rồi làm tiếp. làm xong lại kết xuất ra excel rồi tới cty đổ lại vào phần mềm. mình chỉ biết cách làm đó thôi.

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Cả nhà cho em hỏi với. HTKK có thể cóp tự máy này sang máy khác và làm tiếp được không, và nếu được thì cóp lại phần mới làm vào máy cũ thế nào ạ!
Ví dụ: Em cóp HTKK tại công ty rùi về nhà làm tiếp sau đó cóp tới công ty thì có được không và làm thế nào a! Cả nhà giúp em với.

Bạn chỉ cần sao lưu dữ liệu sau đó cóp cái file nén đó về nhà rùi mở HTKK ở máy nhà và chọn phục hồi dữ liệu rồi chọn đến file nén đó là được, và ngược lại cóp từ máy nhà ra cty,

N

nthoangmy

Guest
16/3/11
1
0
0
tp hcm
ban oi, gui cho minh voi, dc mail la ngomy_050391@yahoo.com cam on ban rat nhiu

do lai vao phan mem la sao ban, ban co the noi ky hon duoc khong? thanks

2

285918

Guest
21/6/07
122
0
0
Thai Binh
Đường dẫn chứa dữ liệu kê khai thuế:
Ổ c - program files - htkk 130 - data file
Copy dữ liệu đã kê khai trong Datafiles sang đường dẫn vào máy tinh khác là ok

C

canhthangcfo

Guest
28/7/11
4
0
0
VietNam
Bạn copy mỗi datafiles rồi pase lại vào datafiles của máy bạn cần dùng là ok.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Bạn ơi cho mình xin cái chỉ dẫn cop dự liệu phần htkk sang máy tính khác với đc không? Mình cảm ơn! Email: anhvanha2686@gmail.com
Vào thư mục của của HTKK:
Nếu để ở trong ổ C. Program file --> Thư mục HTKK--> Datafile rồi copy toàn bộ datafile (nén lại rồi copy ra usb).
Nếu không biết HTKK đang ở ổ nào. Click chuật phải vào shorcut HTKK trên destop chọn Property --> Open file location --> Sẽ biết đường dẫn của HTKK
Trong nhiều trường hợp sử dụng window 64 bit thì data file ko ở trong thư mục của HTKK mà sẽ nhảy vào virtual. Vào ổ C. Vào thanh tìm kiếm Search mã số thuế thì sẽ tìm thấy datafiles.
Copy sang máy tính khác. Máy tính đó đương nhiên phải cài HTKK rồi. Tìm thư mục HTKK datafile rồi paste vào
Trường hợp làm cho nhiều cty thì nên copy từng thư mục mã số thuế trong HTKK

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA