Valentine dành cho ai độc thân

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
U

uocmoketoantruo

Guest
21/11/07
7
0
0
Long An
Tự nhủ với lòng mình sẽ bắt đầu quên
Cứ coi người như người dưng qua ngõ
Cứ thản nhiên như chưa từng gặp gỡ
Mà sao dạ vẫn không yên?
Minh sẽ quên . Ừ thì mình sẽ quên
Mảnh trăng mỏng chao nghiêng trời cuối hạ
Kỷ niệm xưa hoá thành cơn gió lạ
Mình sẽ thả bay đi...
Nhủ quên rồi còn lưu luyến làm chi
Chiều qua cả chiều nay người không tới
Người có lẽ không biết mình đã đợi
Cũng như mình chẳng tin minh đã buồn.
Sẽ chẳng bận lòng nếu mình có thể quên
Sẽ chẳng băn khoăn và chẳng thèm giận dỗi
Sẽ chẳng nhớ nhung cũng chẳng thèm chờ đợi
Đã nhủ rồi , mình sẽ bắt đầu quên

==> Tới ngày 14/2 thiên hạ người ta vui vẻ hạnh phúc, còn mình ngậm đắng tìm quên tình yêu đơn phương. Vậy là cũng ALone.
Làm sao để tìm được tình yêu đích thực để 14/2 không phải đơn côi và ngồi nhà nhỉ??!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Hà hà........Valentine chẳng liên can gì đến mình.
Chả bao giờ mong đợi hay thất vọng, buồn bã gì về cái ngày đó cả
Cô em cùng phòng cứ thắc mắc là chị là đá sao không buồn vì ngày lễ tình nhân lại 1 mình không chịu đi chơi cùng 1 anh chàng nào đó. Vớ vỉn hết sức chả lẽ giúp người khác nuôi một cái hy vọng hão huyền trong khi không có t/c? ==> thế thì thành ác nhân mất.
Mà thiếu gì việc cần làm, thiếu gì bạn để chơi chứ sao cứ quan trọng hoá vấn đề thế không bít.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Valentine -----> chẳng có gì mới :(

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Sắp 14/2, ôi chao cái ngày mà mình nhớ mãi, có lẽ là chả bao giờ quên được

...ngày đầu tiên đi làm
...đã sắp 4 năm rồi cơ đấy, nhanh thật

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đúng là Valentine chỉ dành cho những người độc thân. Thế còn những người có gia đình rồi thì sao nhỉ? có valentine không?
Có người nói là "Hôn nhân là kết thúc tình yêu" kể cũng đúng, vậy => nếu không có tình yêu thì không có ngày Valentine (không tặng hoa hay socola). Vậy sau hôn nhân là gì? có người nói là "Trách nhiệm" vậy => sao không có ngày Trách nhiệm nhỉ?
Mình nghĩ 364 ngày đều là ngày trách nhiệm rồi!:wave-smil

V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Hà hà........Valentine chẳng liên can gì đến mình.
Chả bao giờ mong đợi hay thất vọng, buồn bã gì về cái ngày đó cả
Cô em cùng phòng cứ thắc mắc là chị là đá sao không buồn vì ngày lễ tình nhân lại 1 mình không chịu đi chơi cùng 1 anh chàng nào đó. Vớ vỉn hết sức chả lẽ giúp người khác nuôi một cái hy vọng hão huyền trong khi không có t/c? ==> thế thì thành ác nhân mất.
Mà thiếu gì việc cần làm, thiếu gì bạn để chơi chứ sao cứ quan trọng hoá vấn đề thế không bít.

chuẩn 100%, hỡi những người độc thân !!! hãy vui lên nào!!!!!!!!! cuộc sống có biết bao thứ đáng để ta quan tâm hơn........... :banana::banana::banana::flower::boldred::dogpile::nature014:band::hacker::jump:

H

hi ba

Sơ cấp
13/2/09
5
0
0
Đà Nẵng
Mình nghĩ bạn chỉ nói thế thôi, mình tin rằng tận sâu trong đáy lòng bạn vẫn thấy buồn và cô đơn.

M

Miu Khoang

Guest
10/12/08
40
0
6
ẩn
Cho mình tham gia mục này với, cũng đang độc thân đây. Ngày mai lại buồn 1 mình rồi.

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Mình nghĩ bạn chỉ nói thế thôi, mình tin rằng tận sâu trong đáy lòng bạn vẫn thấy buồn và cô đơn.

Chả biết,có lẽ cái đáy lòng sâu quá mãi chưa thấy đâu nên chả thấy cô đơn hay buồn chỉ vì chuyện mình chưa yêu ai.
Biết đâu đến một lúc nào đó cũng có cảm giác như bạn nói nhưng nó ở thì tương lai thì kệ nó thôi. Làm sao biết trước được.

L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Ừ, Valentine nữa rồi ah? Có nên buồn không nhỉ? Nói không buồn thì xạo còn nói là buồn thì lại đau lòng. Năm ngóai còn được socôla muộn (mãi tận 15), còn năm nay thì tự mua vậy, người ấy cưới vợ rồi còn đâu! Đúng là yêu khổ thế đấy
14/2 chẳng lẽ lại rủ rê mấy nhỏ đi dạo phố? Ra đường thấy từng cặp người ta chở nhau mà... Phải để tụi nó đi "bồ bịt" nữa chứ, réo gọi hòai lại chẳng được đi đám cưới bây giờ! Thôi thì...từ từ suy nghĩ, còn 1 ngày nữa lận mà, tốt nhất là trốn ở nhà,
Như vậy cho đỡ nhớ, đỡ tủi thân!

----------------------------------------
Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên​

V

votuanict

Guest
11/2/09
0
0
0
39
An Giang
Tuy bài viết này đã đăng lâu lắm thì phải nhưng mình cũng muốn góp vui nè.
Ngày mai là đến ngày lễ tình nhân rồi, Chúc cho những ai đã yêu đang yêu và sẽ yêu sẽ có giây phút vĩnh cửu của tình yêu.

H

hoanghau025

Guest
23/5/08
21
0
1
44
Vùng Biên
valinhtinh vẫn chả làm mình bận tâm! chả có jì gọi là đặc biệt cả. đang chán đời mà. :011:

N

nhungnamlsn

Guest
1/12/07
23
0
0
lạng sơn
valinhtinh là ngày gì vậy cà, chả lúc nào mình chẳng thấy ngày này có gì đặc biệt cả,

Hoathico

Hoathico

Guest
4/8/08
149
0
0
Hà nội
Chúc cả nhà 1 valentin ngọt ngào và hạnh phúc, những ai chưa có người iu sẽ sớm tìm thấy 1 nửa của mình.. Hãy gọi điện đến số 0912345625 để được mai mối - Trung tâm mai mối cho những người đang độc thân sẽ độc thân và chưa độc thân. Hì hì.

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Va chạm là ngày phải trốn như kẻ trốn nợ.
Sáng sớm đã bị gõ cửa phải nhờ em ở cùng nói là chị đi làm rồi. Lò dò mãi mới đi làm được một cách an toàn. Ha ha.......tự do muôn năm:banana:
Tối nay biết làm thế nào
Sinh ra cái ngày này để lại phải trốn. Lì quá đã nói rõ rồi mà còn......Giống ăn xin hơn. Càng thấy càng sợ như gặp phải ma

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Chúc cả nhà 1 valentin ngọt ngào và hạnh phúc, những ai chưa có người iu sẽ sớm tìm thấy 1 nửa của mình.. Hãy gọi điện đến số 0912345625 để được mai mối - Trung tâm mai mối cho những người đang độc thân sẽ độc thân và chưa độc thân. Hì hì.

nhà này định làm mối cho mọi người hay lam mai cho chính mình đây?

P

phanhaiyen

Guest
2/8/08
19
0
1
38
ha noi - Vinh cicty
Dù thân ta đầy độc nhưng vẫn nở một nụ cười rạng rỡ đón chào ngày va lung tung. chúc cho mọi người toàn thân ko có độc một valentine hạnh phúc và chúc cho những người toàn thân đầy độc như tui sẽ dần dần mất hết độc (càng sớm càng tốt nhé)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA