Giúp mình Địa chỉ Phòng lao động thương binh xã hội Quận Hoàng Mai???

• Thread starter huyenthuongly
  • Ngày gửi
huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
Chào cả nhà!!
Không biết em đưa Tốp pic vào đây có đúng không nữa. Nếu sai thì xin các Admin thông cảm nhé. Chả là em sắp đi làm thang bảng lương cho Công ty, nhưng em lại không biết Phòng lao động thương binh xã hội quản lý công ty em ở đâu. (Họ mới chuyển địa điểm ạ):050::018:
Các mem ơi có ai biết Phòng lao động Thương binh xã hội Quận Hoàng Mai bi giừ chuyển đi đâu rồi chỉ cho mình với, gấp gắp í. Thanks cả nhà nhìu nha. Mình xin hậu tạ bằng một hũ bia!!!
:beer::beer::beer::beer::beer:
Hi hi:thanx::thanx::thanx:

Khóa học Quản trị dòng tiền
huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
Sao không ai biết thế này !!!
Hu hu!!!
Oaaaaaaaaaaaaa!!!

akane

akane

Sơ cấp
12/11/10
6
0
0
35
Hà Nội
Mình nhớ ko nhầm thỳ ở khu đô thị Yên Sở đó bạn, khu đó bạn có thể đy đường Giải Phóng xún đến bến xe nc ngầm thì rẽ vào (hùi mình đy thì đường đang xây) đy 1 quãng là thấy đó nhưng ở bên kia đường cơ nhé!

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
Mình nhớ ko nhầm thỳ ở khu đô thị Yên Sở đó bạn, khu đó bạn có thể đy đường Giải Phóng xún đến bến xe nc ngầm thì rẽ vào (hùi mình đy thì đường đang xây) đy 1 quãng là thấy đó nhưng ở bên kia đường cơ nhé!

May rồi có bạn thương tình, bạn ôi khu đô thị Linh Đàm hay là Yên Sở

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi

May rồi có bạn thương tình!!! Bạn ơi ở KĐT YÊN SỞ hay LINH ĐÀM thía bạn, vì mình nghe phong thanh là nó nằm ở ngã ba Pháp Vân í. Không biết có gần Điện lực Hoàng Mai không nhỉ:018::018::018:
À, nếu ở Ngã 3 Pháp Vân thì chắc là KĐT Yên Sở rồi!!!!
Hu hu!!!
:018::018::018:

H

hoatuyetcaonguyen

Sơ cấp
24/6/10
29
0
0
34
Đà Lạt-Lâm Đồng
Chào cả nhà!!
Không biết em đưa Tốp pic vào đây có đúng không nữa. Nếu sai thì xin các Admin thông cảm nhé. Chả là em sắp đi làm thang bảng lương cho Công ty, nhưng em lại không biết Phòng lao động thương binh xã hội quản lý công ty em ở đâu. (Họ mới chuyển địa điểm ạ):050::018:
Các mem ơi có ai biết Phòng lao động Thương binh xã hội Quận Hoàng Mai bi giừ chuyển đi đâu rồi chỉ cho mình với, gấp gắp í. Thanks cả nhà nhìu nha. Mình xin hậu tạ bằng một hũ bia!!!
:beer::beer::beer::beer::beer:
Hi hi:thanx::thanx::thanx:
Trời.... Nếu mình là bạn mình sẽ gọi 1080 để hỏi cho lẹ, hehee....

H

hoada01

Sơ cấp
3/8/10
8
0
1
ha noi
mình đăng ký thang bảng lương chỉ cần ra 1 cửa ở quận là họ hướng dẫn mà

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
mình đăng ký thang bảng lương chỉ cần ra 1 cửa ở quận là họ hướng dẫn mà
Hoada à, phòng một cửa là chỗ nộp tờ khai thuế nhỉ!! Hì, mình mới đi làm cho nên chưa rõ hết các địa điểm giải quyết thủ tục hành chánh!!!
:)

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
Trời.... Nếu mình là bạn mình sẽ gọi 1080 để hỏi cho lẹ, hehee....

Hic!!
Mình gọi mấy lần nhưng chị 1080 lúc nào cũng với cái giọng đều đều "Bạn không thể thực hiện cuộc gọi đến số này" "You r not allowed to dial of the number" ...HUhU

P

pmphuong

Sơ cấp
31/7/09
26
0
1
HN
Chào ban huyenthuongly

Bạn làm thủ tục mới như thế nào chỉ cho mình với. Mình cũng đang cần làm bảo hiểm lần đầu ở quận hoàng mai
có thể gửi cho mình xin cái đăng ký thang bảng lương với được không.
phuongpm.saf@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA