Cafe nhân ngày 8/3/2006

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
hoangaccounting nói:
Thằng cha này nay có giá nhở :freddy:

_ Tại mấy tấm hình thôi, chứ không có hình hả? chắc chỉ có giá với bê_xinh thôi :bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
be_xinh

be_xinh

Guest
KHANHDOAN nói:
Bác này con cháu nhà ai đấy nhẫy, lông cánh nhà nào ấy nhẫy, cứ thích chọc ngoáy em thế hử.............:wall: .....................Em mà nhớ ra và biết Cái mặt tiền nhà bác thì bác chít với em , em cho xe tăng ủi thẳng như đường bay Tân Sơn Nhất nhá..................:lol:

@ AQ: hay xài 2 nick thế hử, tính đâm sau lưng chiến sĩ àh...............Lêu Lêu
Chị ui,hình như em có bít nick này đó.Chị có cần em "chỉ điểm" để chị tiện bề "xử lý" ko ạ?:dance2:

be_xinh

be_xinh

Guest
IMK nói:
_ Tại mấy tấm hình thôi, chứ không có hình hả? chắc chỉ có giá với bê_xinh thôi :bigok:
Úi giời ơi!!Bác IMK nói dzị là sao??có ý gì thế hử?cẩn thận kẻo em cho bác ...lên bờ xuống ruộng à nha!!:freddy: .Thật ra mà nói,em ý àh,em chỉ ấn tượng mỗi mình bác,chỉ có bác mới là đáng giá mà thui :mrstraetz
Lêu Lêu

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
be_xinh nói:
cẩn thận kẻo em cho bác ...lên bờ xuống ruộng à nha
Biết người biết ta, trăm trận trăm thua Lêu Lêu

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
be_xinh nói:
Úi giời ơi!!Bác IMK nói dzị là sao??có ý gì thế hử?cẩn thận kẻo em cho bác ...lên bờ xuống ruộng à nha!!.Thật ra mà nói,em ý àh,em chỉ ấn tượng mỗi mình bác,chỉ có bác mới là đáng giá mà thui :mrstraetz

_ Ặc, may mà chỉ mới là bê thôi, chưa phải bò mà đau thế đấy... :freddy: Thà em không noí thì thôi, chứ noí thế chi bằng :wall:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, Cothant mới ở trên núi xuống đây, thấy bà con "làm ăn" trong này dzữ quá, hix. Hôm CN cothant cũng tranh thủ post vài tấm vào Photobucket, nhưng đang trong lúc bận rộn quá, không biết hình post lên được chưa, mọi người vào đó xem thử nhé.
www.photobucket.com
user: webketoan
pass: offline
Thôi hẹn mọi người tuần sau, Cothant sẽ post hình nhé, xin lỗi mọi người, vì đi cũng hơi gấp gáp, hix, bữa đó xém bị máy bay bỏ lại.
P/s: hẹn mọi người, nhất là bé act bữa thứ 3 đi club dancing nhé.
@Bác Già chát: quả thật bữa đó có bác đi thì "đỡ khổ" cho em biết bao nhiêu, hi hi.
@AC3K: hi hi, sao bác, bữa đó cứ gặn hỏi em mãi xem có bao nhiêu người, để bác quyết định đi hay không, bác nhìn thấy hình thế đã đủ đông chưa nhỉ.

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ Để anh post lên hộ em vài tấm cho mọi người khỏi phải log in vô trang đó nhe cothant

_ Đôi tình nhân số 1: Bác Virgin đẹp trai và bé SUU nhí nhảnh. có thể thấy bà chị xuantham thẫn thờ, chắc có lẽ vì đôi này hát hay quá chăng? :dzo:

_ Còn đây có thể thấy bé bê_xinh (cothant đâu rồi nhỉ?) và gã trai xấu xố Tuấn Đăng (Xin lỗi mọi ngừơi đây không phải cặp à nha, kẻo cothant và bê_xinh kiện anh thì chết :bigok: )

Sửa lần cuối:
C

Chau Minh Tran

Guest
thằng bé bán kem nói:
Pác Nam đâu sao ko post lên thêm vài tấm nữa cho chị em chiêm ngưỡng những khuôn mặt "điển trai" của WKT ta chứ.

Con trai kế toán á?! Tui là đồng bọn mà cũng phải chào thua huống chi chị em nhìn vào...
Thôi đừng vạch áo cho người xem lưng nữa bà con ơi!
:dzo: :dzo: :dzo: :dzo:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chau Minh Tran nói:
Con trai kế toán á?! Tui là đồng bọn mà cũng phải chào thua huống chi chị em nhìn vào...
Thôi đừng vạch áo cho người xem lưng nữa bà con ơi!
:dzo: :dzo:
:error: ===> nguy cơ bị oánh rất cao mặc dù nói hơi bị đúng nhưng đúng là :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
phantuannam nói:
:error: ===> nguy cơ bị oánh rất cao mặc dù nói hơi bị đúng nhưng đúng là :wall:
Đề nghị PTN cấp cho Cháu mình trần một cái áo giáp chống ...! cái kiểu này không phải là nguy cơ nữa mà chuyển qua bị oánh rồi đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, cám ơn anh IMK nhiều nhé. Nam ơi, rãnh insert vài cái ảnh bên Photobucket vào cho nó hoành tráng nào, bớt 8 đi
:biggrin:

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ OK cothant.

_ Post tiếp mấy cái hình nữa nha

_ Sau đây là quang cảnh toàn thể hội nghị

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
hic, mọi người đi vui nhẩy, tiếc là bữa đó em phải về quê không đi được, không thì, hic hic, thôi đành hẹn lần sau vậy
Mà mấy anh chị web mình xinh thật đấy!^_^

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hình đã được post lên ở www.photobucket.com, mời các bạn vào đó "chiêm ngưỡng" dung nhan wkters miền Nam, và viết các bài bình luận .... ở đây nhé.
User: webketoan
Pass: offline

Ví dụ: Họ đang làm gì đây?

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
trời! nhìn cư như "hít hít" ấy. Kiểu này không phải dính tới công an kinh tế mà đụng đội phòng chống tệ nạn thì ..híc híc..không bít anh em kế toán còn mạt mũi nào nữa!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
yen85 nói:
trời! nhìn cư như "hít hít" ấy. Kiểu này không phải dính tới công an kinh tế mà đụng đội phòng chống tệ nạn thì ..híc híc..không bít anh em kế toán còn mạt mũi nào nữa!!!
Không phải "hít hít" đâu yen85 ơi mà là "hút hút", hôm đó 4 chụm đầu vào nhau để "hút hút" cho hết chai nước suối 500ml, không hiểu hôm đó đầu ai có chí khiến về tối đó mình bắt được vài con, sợ lắm... Nghi ngờ nhất là act. :dance2:

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Không phải "hít hít" đâu yen85 ơi mà là "hút hút", hôm đó 4 chụm đầu vào nhau để "hút hút" cho hết chai nước suối 500ml, không hiểu hôm đó đầu ai có chí khiến về tối đó mình bắt được vài con, sợ lắm... Nghi ngờ nhất là act. :dance2:
Nè bác đừng có suy bụng ta ra bụng người nha, nhà bác không tắm lâu ngày rùi đổ thừa cho em ha. Em nhớ bác họ Phan chứ nào phải họ Đỗ đâu nhỉ?

be_xinh

be_xinh

Guest
act nói:
Nè bác đừng có suy bụng ta ra bụng người nha, nhà bác không tắm lâu ngày rùi đổ thừa cho em ha. Em nhớ bác họ Phan chứ nào phải họ Đỗ đâu nhỉ?
Act thật là...Sao lại nói bác Nam như thế??Còn gì là bác Nam,bác ấy bít để mặt mũi vào đâu bi giờ?Bác Nam ui,thật ra thì em cũng muốn bênh vực cho bác lắm.Nhưng khổ nỗi đúng là hôm đó cứ mỗi khi bác lả lướt dáng ngọc wa khu vực em ngồi (bán kính....2m) là em lại thấy thoang thoảng 1 mùi....:freddy: Hehe....:dance2:
@Act: lần sau có nói lên sự thật về bác Nam nhớ nói cụ thể,rõ ràng,chi tiết cho mọi người dễ hình dung nha!!:friend:

M

minhduc

Guest
24/12/05
4
0
0
19
ST
cố lên các đồng chí, Bác Nam thân yêu sắp lấy vợ đấy, cho khỏi lấy luôn đi

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_Thôi xin can cả 4 người. Nói chung là nếu có vấn đề.. gì đó thì nghi phạm chỉ là 1 trong 4 (có khi nào cả 4 không ^^?).

_Đây là tấm hình chụp lúc mới bắt đầu, chỉ có một vài người lèo tèo.. chụp bằng cellphone nên chất lượng xấu, xem cho vui nhe.

Đính kèm

19.2 KB · Lượt xem: 51

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA