Mẫu sổ kế toán trong quản lý khách sạn

• Thread starter hoaihuong74
  • Ngày gửi
H

hoaihuong74

Guest
25/2/06
8
0
0
ha noi
:wall: bạn nào có mẫu sổ kế toán trong quản lý khách sạn, xin cho mình biết với nhé. địa chỉ Email của mình là xuan_den_roi@yahoo.com
Mình đang rất cần. Xin cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Khách sạn của bạn áp dụng hình thức kế toán gì ? Và bạn cần mẫu sổ cụ thể nào để mọi nguời giúp.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Cty chị đăng ký hình thức kế toán nào thì chị đến cục thuế hoặc chi cục thuế mua bộ sổ sách dùng cho hình thức kế toán đó. Nếu như làm sổ sách trên máy thì cũng dựa vào sổ mua tạo mẫu sổ trên máy. Chị nói rõ là hình thức kế toán nào để mọi người giúp cho.
Thân!!!

H

hoaihuong74

Guest
25/2/06
8
0
0
ha noi
xin cảm ơn các bạn rất nhiều đã quan tâm giải đáp, hình thúc sổ mà khách sạn mình áp dụng là nhât ký sổ cái. Mình rất mong đấy!

H

hoaihuong74

Guest
25/2/06
8
0
0
ha noi
xin cảm ơn hoangaccounting và lequanghuy rất nhiều đã quan tâm giải đáp, hình thúc sổ mà khách sạn mình áp dụng là Nhât ký sổ cái. Mình làm trên Excel. Rất mong nhé!

H

hoaihuong74

Guest
25/2/06
8
0
0
ha noi
các bạn cho mình hỏi thêm là mình có cần phải hạch toán giá vốn trên tùng hoá đơn xuất cho khách nghỉ không ? Ví dụ: Hoá đơn số 003345 ,thuê phòng nghỉ 2 ngày là 300.000đ gồm cả VAT. Vậy mình có cần phải tính giá vốn cho HĐ này là bao nhiêu không? Hay chỉ tập hợp hết lại rồi cuối tháng kết chuyển một lần thôi. Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA