[Xin mẫu] Mẫu Công văn xin chấm dứt hiệu lực mã số thuế

• Thread starter cabasa
  • Ngày gửi
C

cabasa

Cao cấp
Chào cả nhà,
Hiện giờ iem đang rất cần mẫu công văn xin chấm dứt hiệu lực mã số thuế...
Vậy có bác nào có xin post lên cho em nhòm một tí tẹo ạ!
Chân thành cảm ơn các bác!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quynhlam108

Guest
4/11/10
1
0
0
Ha noi
Ban gui cong van len Cuc thue - Chi cuc thue. Noi dung: Ten doanh nghiep, dia chi tru so, Giay chung nhan dang ky ma so thue so...., cap ngay..........
Theo nghi quyet (hoac quyet dinh) so.., ngay.... ve viec cham dut hoat dong cua doanh nghiep...... , nay gui cong van nay de nghi Cuc - Chi cuc lam quyet toan de giai the, dong ma so thue theo quy dinh cua phap luat.
Sau do gui cong van nay len co quan chu quan cua ban. Don gian ma, ben minh cung dang lam giai the.

C

cabasa

Cao cấp
Ban gui cong van len Cuc thue - Chi cuc thue. Noi dung: Ten doanh nghiep, dia chi tru so, Giay chung nhan dang ky ma so thue so...., cap ngay..........
Theo nghi quyet (hoac quyet dinh) so.., ngay.... ve viec cham dut hoat dong cua doanh nghiep...... , nay gui cong van nay de nghi Cuc - Chi cuc lam quyet toan de giai the, dong ma so thue theo quy dinh cua phap luat.
Sau do gui cong van nay len co quan chu quan cua ban. Don gian ma, ben minh cung dang lam giai the.
Cảm ơn bạn nhé! Bạn có mẫu soạn sẵn không... gửi cho mình tham khảo với ... thú thật mình đang lười quá... :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA