Những hình ảnh offline lần VI-2006 phía Nam

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
be_xinh

be_xinh

Guest
Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Ăn gian
không chịu
rõ ràng.... em nói là ,,,, cothant và be_xinh, sao bây giờ thành Nguyên và Casablanca
Không được! huhu! Ăn gian wá! Cothant... đính chính lại mau! huhu!
Chời ơi!!!Sao lại cothant đính chính nhỉ??Ai cũng thấy rành rành là TĐNguyên đang tự khai mình và Casa muh:inlove: !!He..he...Hay là TĐN sợ mọi người chọc nên nói thế nhỉ??:angel:
BX thấy cũng đẹp đôi lắm đó Nguyên!!!:cool2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranvanhung nói:
Và đây là.....những điệu nhảy kinh dị nhất webketoan

To Sami: chồng ơi chồng làm gì thế này
Máu quá nhờ

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
babyan nói:
To Sami: chồng ơi chồng làm gì thế này
Máu quá nhờ
Ôi, chết Sami rồi, Mina đang có nhiều hình kinh dị của anh lắm nè. Anh có mau hối lộ Mina còn không em bán đấu giá hình này cho babyan.
Phantuannam cũng có hình cần phải mua lại gấp!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Offline có 2 ngày về mà mọi người kinh doanh khiếp quá nhỉ?!:friend:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
MINA nói:
Ôi, chết Sami rồi, Mina đang có nhiều hình kinh dị của anh lắm nè. Anh có mau hối lộ Mina còn không em bán đấu giá hình này cho babyan.

Thôi chết, ối chồng ơi là chồng

T

tranthihai

Trung cấp
27/12/05
85
0
0
40
Tp.Hồ Chí Minh
Sao có hình mọi người toàn cất kỹ dành bán đấu giá không vậy? Gửi lên cho mọi người cùng xem đi mà. Anh Virgin ơi sao nhóm 4 có chụp hình mà sao không thấy đưa lên vậy? Kiện các bác thợ ảnh thôi.

Z

zippo_vn79

Guest
20/1/06
16
0
1
44
hanoi
www.vietjapangroup.com
:wall: Ôi offline sao mà vui vậy, có lẽ nghèo thì cũng phải tham gia thôi, mai về xui Má bán đàn chó còn chưa mở mắt để lấy xiền đi Hải Thịnh thôi các bác ạ.Nhà nghèo mà thấy đi offline vui vậy thì chiu sao nổi.phải không các bác.:talk:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranthihai nói:
Sao có hình mọi người toàn cất kỹ dành bán đấu giá không vậy? Gửi lên cho mọi người cùng xem đi mà.
Hic, hình đâu, hình đâu? Khoái coi hình, mà càng coi càng buồn, Tết giờ mình ít tham gia off quá, nhớ mọi người quá sức. Nhớ mãi 1 câu của ai đó "vào WKT nếu tăng đô mà không... giỏi ... cũng đừng buồn, vì đó là sự đền bù thích nhất", nhưng mà mình đâu có thấy mình tăng đô đâu? :wall: :wall:

be_xinh

be_xinh

Guest
MINA nói:
Chị ơi!!Thôi đừng kinh doanh nữa,nhìu người tò mò lắm rùi kìa (có em nữa :freddy: ).Chị post lên đi chị, nhất là cái hình của anh PTN á, cái hình vào những giây phút cuối của buổi off đó!!:cool2: :angel:

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Vợ ơi, chồng có làm gì đâu, chỉ nhảy đau tay đau chân thui. Mina dọa đó, chồng ko làm gì thiệt mà

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ hơ, đề nghị "vợ - chồng" nhà mình ở đây trật tự, đừng manh động, đây là topic xem hình, muốn "sinh hoạt vợ - chồng" thì ra chỗ khác :banana:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
sami nói:
Vợ ơi, chồng có làm gì đâu, chỉ nhảy đau tay đau chân thui. Mina dọa đó, chồng ko làm gì thiệt mà

Xin hỏi có bác nào làm gì chồng em không mà chồng em "ko làm gì thiệt mà" vẫn bị đau toàn thân :wall: :angel:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
cothant nói:
Hơ hơ, đề nghị "vợ - chồng" nhà mình ở đây trật tự, đừng manh động, đây là topic xem hình, muốn "sinh hoạt vợ - chồng" thì ra chỗ khác :banana:
Vợ chồng nhà mình hơi bị tế nhị kín đáo nhờ chồng nhờ.:freddy:

To Cothant: bác cứ làm vợ chồng em ngượng mất hết cả tự nhiên. hứa với bác nhà em tiếp tục phát huy:friend:

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
em còn 1 số hình thuộc loại " hàng độc " có ai muốn chuộc không nào?PTN ơi, bác adam à và còn vài người nữa hìhì
Trưa mai hình sẽ được chuyển giao nên các bác chuộc trước 12:00 nhá, sau giờ đó thì em bó tay

Sửa lần cuối:
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
zeny nói:
em còn 1 số hình thuộc loại " hàng độc " có ai muốn chuộc không nào?PTN ơi, bác adam à và còn vài người nữa hìhì
Trưa mai hình sẽ được chuyển giao nên các bác chuộc trước 12:00 nhá, sau giờ đó thì em bó tay
Hình của anh và Casa em pót thoải mái, nhưng hình của 8 Nam tuy khỉ chụp nhưng bản quyền là của anh. Em phải gửi cho anh xem chứ :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA